BÁC NÀO HÔM NAY 11/7 THI TẠI TECHCOMBANK THÌ NHÀO VÔ!!!

Như tiêu đề, bác nào hôm nay thi tuyển tại techcombank thì chia sẻ kinh nghiệm cho các bác ngày mai đi thi tuyển với ạ.
Em cũng sáng mai đi thi tuyển mà chảng biết phải chuẩn bị những gì....HELP ME!!!!!

chà, em mới mò ra được topic thi tuyển tech này. các thím không việc gì phải lo lắng cả. sau khi tham khảo một lượt thì hoá ra là tech có quy định riêng cho hai đầu sg và hn.
cụ thể thì vụ gửi tk 30 củ kia và các điều khoản đi kèm áp dụng cho hn.
còn chúng em dân đen ở sg thì không có vụ tk và 1 tháng 2tr hỗ trợ thôi.
Hehe, các thím ngoài hn đc hơn chúng em 1tr/month thì các thím cũng bị ràng buộc hơn chúng em chứ.
Thấm thía câu tiền nào của nấy quá! hihi

chà, em mới mò ra được topic thi tuyển tech này. các thím không việc gì phải lo lắng cả. sau khi tham khảo một lượt thì hoá ra là tech có quy định riêng cho hai đầu sg và hn.
Hehe, các thím ngoài hn đc hơn chúng em 1tr/month thì các thím cũng bị ràng buộc hơn chúng em chứ.
chúng mình là dân đen ^^ hehe

Trong nam không phải làm 1 sổ 30tr hả bạn :|

Lương qhkh doanh nghiệp chính thức khoảng bao nhiêu 1 tháng vay mọi người

trên tinh thân là đi pv vô test nên cũng k chắc lắm. làm được cỡ 50% à. :D trong khi lấy từ trên xuốn. chắc tạch. Bạn quê đâu thế?
mình nghĩ tầm 60% là qua thôi. đừng lo lắm.mình người gia lai.
Hờ hờ, tự nhiên tủi phận cho cái số dân tỉnh lên sg đi học quá. vì chưa có kinh nghiệm làm việc (nghĩa là chưa có đc lượng kh) nên đi đâu cũng gặp câu hỏi :"em là dân tỉnh, gđ đều ở quê thì em sẽ lấy đâu ra các mối quan hệ để làm việc?"
Đao lòng thiệt.

mình nghĩ tầm 60% là qua thôi. đừng lo lắm.mình người gia lai.
Hờ hờ, tự nhiên tủi phận cho cái số dân tỉnh lên sg đi học quá. vì chưa có kinh nghiệm làm việc (nghĩa là chưa có đc lượng kh) nên đi đâu cũng gặp câu hỏi :"em là dân tỉnh, gđ đều ở quê thì em sẽ lấy đâu ra các mối quan hệ để làm việc?"
Đao lòng thiệt.
lên đó thì phải vậy thôi người ơi. Mình thì cần thơ, ứng tuyển ở ct luôn. những cũng lận lội lên trên đó. chắc trong hôm nay or ngày mai nếu đậu sẽ nhận đc mail or tn đó. chúc u may mắn ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,607
Thành viên mới nhất
chloemoriondome
Back
Bên trên