BÁC NÀO HÔM NAY 11/7 THI TẠI TECHCOMBANK THÌ NHÀO VÔ!!!

Như tiêu đề, bác nào hôm nay thi tuyển tại techcombank thì chia sẻ kinh nghiệm cho các bác ngày mai đi thi tuyển với ạ.
Em cũng sáng mai đi thi tuyển mà chảng biết phải chuẩn bị những gì....HELP ME!!!!!

Chào bạn, mình vừa đi thi ở Tech về, chia sẻ cho bạn nhé, b tìm thread về thi tuyển tập trung ở Tech đợt tháng 3/2014 nhé, đề giống hệt nhé, chúc may mắn:D

Mình chưa đi thi tuyển bao giờ nên cũng hơi ngố tàu. Cho mình hỏi thêm là vòng này thi những vấn đề gì? Chỉ làm bài test ve iq, eq xong rồi về hay thê nào hả bạn?
Cám ơn bạn HOANGUYEN5791 nhiều nhé!

m vừa đi xong, toàn IQ thôi, phổ biến là : đào tạo 6 tháng, mỗi tháng đc 3 tr, sau 6 tháng mới đc lấy, trc khi đi đào tạo bắt buộc gửi 30tr trong 2 năm, làm min 3 năm, bỏ giữa chừng mất 50tr tiền đào tạo nhé :v

Mình cũng có thấy các bạn ở trên này nói mất tiền đào tạo, nhưng thấy 1 số phản hồi có TH bỏ đào tạo giữa chừng cũng chưa thấy mất gì (cũng không rõ lắm). Nhưng vẫn không hiểu làm sao mà có 30tr gửi trong 2 năm..hì..thời buổi khó khăn bon chen nhau quá..không biết mai test làm ăn thế nào đây ạ

Mình cũng có thấy các bạn ở trên này nói mất tiền đào tạo, nhưng thấy 1 số phản hồi có TH bỏ đào tạo giữa chừng cũng chưa thấy mất gì (cũng không rõ lắm). Nhưng vẫn không hiểu làm sao mà có 30tr gửi trong 2 năm..hì..thời buổi khó khăn bon chen nhau quá..không biết mai test làm ăn thế nào đây ạ
Ko phải, tức là lúc bạn đào tạo xong bạn phải làm ít nhất 3 năm, nếu bỏ việc giữa chừng mất 50tr, còn bạn đi đào tạo rồi bỏ giữa chừng thì ko sao, thiệt mình thôi, vì tiền đc trợ cấp này sau 6 tháng đào tạo mới trả, nói chung Tech khôn quá :)))))))))))))))))

Ko phải, tức là lúc bạn đào tạo xong bạn phải làm ít nhất 3 năm, nếu bỏ việc giữa chừng mất 50tr, còn bạn đi đào tạo rồi bỏ giữa chừng thì ko sao, thiệt mình thôi, vì tiền đc trợ cấp này sau 6 tháng đào tạo mới trả, nói chung Tech khôn quá :)))))))))))))))))
50tr lấy đâu ra mà để mất bạn nhỉ? nói thật bây giờ mà bắt đặt cọc để đc đi làm thì nghỉ ở nhà luôn cho đỡ mệt. Chắc Dn nào cũng phải tính toán khi đào tạo, chứ không riêng gì Tech đâu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,484
Thành viên mới nhất
Steely Dan Merc
Back
Bên trên