Agribank tuyển dụng năm 2015

Các bác cho em hỏi ngu chút xíu là sao em không thể tìm thấy thông tin tuyển dụng 2015 của Agribank trên mạng à . em chỉ thấy tuyển dụng từ năm 2013 . Năm 2015 em tìm mãi không thấy ạ . Rất mong các bác có thông tin gì có thể chia sẻ cho em đc không ạ

Theo mình thì đợt tuyển dụng này chỉ hợp lý hóa việc đưa COCC vào của các xếp thôi :)) Nghĩ sao con em nhân viên trong ngành được +30đ trên thang điểm 100, vòng phỏng vấn do trực tiếp các xếp ở tỉnh thành đó phỏng vấn, đến vòng 2 thì hà nội mới vào gác thi, như vậy ai vào được vòng 2 biết rồi nhé :))
Mấy cái điều kiện nộp hồ sơ thấy vãi cả ra, toàn tạo điều kiện cho con em chúng nó :))

Bạn nào có năng lực thật sự, đủ điều kiện dự thi thì mình nghĩ việc vào Agribank là kg quá khó. Số lượng con em cbnv Agribank mà đủ điều kiện (tiếng anh, ngoại hình, bằng chính quy...v..v..) thì kg phải là nhiều. Mỗi tỉnh/chi nhánh thì một năm cũng chỉ vài con em ra trường, mà ngày xưa điều kiện đầu vào kg khắt khe, giờ điều kiện sơ loại ngặt nghèo rồi. Mười mấy năm làm Agribank, lần này mình thấy đây là cơ hội tốt nhất cho các em giỏi.
Hy vọng một số ace tham gia ub sẽ trở thành thành viên chính thức tại Agribank. Welcome you to Agribank! Good luck!

Bạn nào có năng lực thật sự, đủ điều kiện dự thi thì mình nghĩ việc vào Agribank là kg quá khó. Số lượng con em cbnv Agribank mà đủ điều kiện (tiếng anh, ngoại hình, bằng chính quy...v..v..) thì kg phải là nhiều. Mỗi tỉnh/chi nhánh thì một năm cũng chỉ vài con em ra trường, mà ngày xưa điều kiện đầu vào kg khắt khe, giờ điều kiện sơ loại ngặt nghèo rồi. Mười mấy năm làm Agribank, lần này mình thấy đây là cơ hội tốt nhất cho các em giỏi.
Hy vọng một số ace tham gia ub sẽ trở thành thành viên chính thức tại Agribank. Welcome you to Agribank! Good luck!
Đọc đc mấy dòg này của cj thấy đỡ hoag mang đi đc tí xiu ấy , e nghe ns là pv vòg 1 sau ms thi tuyển :(( không biết chị có biết dạng câu hỏi phỏng vấn vòg 1 này không ạ :((

Đến t11 mình mới lấy được bằng. Không biết Agribank có chấp nhận giấy CNTN k nhỉ

bạn xem trên thông báo tại website agri có ghi rõ đấy
website chỉ ghi vậy thôi bạn
Tốt nghiệp đại học hệ chính quy dài hạn tập trung và theo đúng các chuyên ngành: Kinh tế, Tài chính ngân hàng, Kế toán, Kiểm toán, Kinh tế quốc tế, Luật, Công nghệ thông tin (kể cả những ứng viên có bằng Thạc sỹ, Tiến sỹ), không nhận hồ sơ của những ứng viên theo văn bằng hai, hệ liên thông.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên