Agribank tuyển dụng năm 2015

Các bác cho em hỏi ngu chút xíu là sao em không thể tìm thấy thông tin tuyển dụng 2015 của Agribank trên mạng à . em chỉ thấy tuyển dụng từ năm 2013 . Năm 2015 em tìm mãi không thấy ạ . Rất mong các bác có thông tin gì có thể chia sẻ cho em đc không ạ

D9
Bạn ơi cho mình hỏi phiếu đăng ký dự tuyển in ra viết tay hay đánh máy tại mình down về là file pdf nên k biết làm sao, bạn giúp mình với
Tồ qua, Đến giờ này mà bạn còn chưa biết tìm kiếm thông tin ở đâu? Veb của NHNo & PTNT VN, "Tuyển dụng"

năm nay không còn cơ chế tuyển thẳng luôn các anh chị ạ, e vừa tốt nghiệp chính quy, đúng chuyên ngành, bằng khá, bame đều là cb >20 năm nhưng cũng k được tuyển thẳng mà phải đi thi tập trung ở Đà Nẳng. Vừa có thông báo chính thức luôn rồi ạ, bùn mất một ngày.

Vậy là thi cùng cụm rồi. Bạn thi nghiệp vụ gì đấy?

các bác cho em hỏi cấu trúc đề tín dụng agri ms sao em thấy mỗi năm cấu trúc một đề thế chả hiểu gì hic

Sơ yếu lý lịch thì làm như trong bộ hồ sơ mua có sẵn ấy.còn giấy khám sk là loại 4 mặt.

Cho mình hỏi thi tín dụng chuyên ngành 120p là nội dung trắc nghiệm hay tự luận ( có tin học + tiếng anh ko các bạn ) Agri ít tài liệu ôn thật

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên