Agribank Ngừng Tuyển Dụng 2012

thientinh

Verified Banker
Tình hình là e nghe phong phanh ngân hàng agribank năm nay có công văn ngừng tuyển dụng
Không biết bác nào biết thông tin gì để Đính Chính lại thông tin này được không ạh
Cảm ơn nhiều

BẠn nào có thông tin chính thức tham khảo ở đâu thì chỉ cho mọi người đối chiếu với, cứ như thế này thì anh em hoang mang lắm :((
Đợi chờ là hạnh phúc hay là kết thúc của niềm tin :))

PS: Em ở Thái Nguyên các bác ạ. Đã tý tởn đi nộp hồ sơ vì tưởng thi tuyển, hoá ra là xét tuyển >>> Thối mặt đi về :(

Các bác cho hỏi con thương binh có được cộng điểm không nhỉ? Và được cộng bao nhiêu ạ? Em ở tỉnh lẻ. Lựa chọn giữa NHNo và Thuế thì chọn cái nào ạ? Các bác tư vấn giùm em. Đứng giữa ngã đường sự nghiệp mà buồn quá. Tạch hết BIDV vs Vietin rồi.Giờ cố vào 1 trong 2 thôi. Em hỏi để ôn thi 1 cái cho chắc ăn.

Các bác cho hỏi con thương binh có được cộng điểm không nhỉ? Và được cộng bao nhiêu ạ? Em ở tỉnh lẻ. Lựa chọn giữa NHNo và Thuế thì chọn cái nào ạ? Các bác tư vấn giùm em. Đứng giữa ngã đường sự nghiệp mà buồn quá. Tạch hết BIDV vs Vietin rồi.Giờ cố vào 1 trong 2 thôi. Em hỏi để ôn thi 1 cái cho chắc ăn.

NHNo thì sống bằng lương, còn bên thuế chắc phải có thêm "lậu" nữa bạn ah, mà "lậu" thì còn tùy thuộc vào nhiều yếu tố lắm :D :D :D

Agribank đồng nai vậy là có 9 chỉ tiêu ah bác,e cũng đang quan tâm gấp,có ông chú làm giám đốc đồng nai mà sao chưa nghe thấy gì cả

NHNo thì sống bằng lương, còn bên thuế chắc phải có thêm "lậu" nữa bạn ah, mà "lậu" thì còn tùy thuộc vào nhiều yếu tố lắm :D :D :D

Uh Cảm ơn bạn. Lậu thì đương nhiên. Bên Ngân hàng cũng có lâu vs cả thưởng cao mà. Nên mình k biết chọn bên nào. Mẹ mình thì thíc thuế hơn vì sợ con làm ngân hàng dễ "đi tù" Hiiii. Ah mà lậu ở đây là cách đánh giá bên ngoài vào nhé. Mình chưa làm nên cũng chưa biết gì trơn trọi á.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên