(Agirbank) Thông tin tuyển dụng Agribank năm 2014

Các bạn có mong ước được làm việc tại Agribank tập trung ôn tập nhé, kỳ thi tuyển sắp bắt đầu rồi :), chúc các bạn ôn tập và thi tốt !

Đính kèm

340.7 KB · Xem: 4,099
Cám ơn hai bạn
Nhưng bố mình mấy năm nay yếu quá, căng thẳng ông ko chịu được, đã đi mổ tim 1 lần, mà ngành này thì mọi người hiểu nhau quá còn gì.Nên ông nghỉ mình cũng ko phản đối gì, mình cũng học ra sớm, ko học lên cao để đi làm bù thu nhập bị thụt đi :D.
Cũng tình nguyện lên vùng sâu để thử thách, chứ ko nghĩ sẽ làm ở vùng dưới.5 6 năm sau tính tiếp :D,Mình còn trẻ lắm, nói tuổi chắc trẻ gần nhất ngành hoặc so với các anh chị trong này
Nếu mình không nhâm thì ai có bộ mẹ trong ngành xin nghỉ sớm trc 3 năm thì không phải đến các huyện nghèo vùng xâu vùng xa, mà làm luôn tại chi nhánh của bố bạn.

Nếu mình không nhâm thì ai có bộ mẹ trong ngành xin nghỉ sớm trc 3 năm thì không phải đến các huyện nghèo vùng xâu vùng xa, mà làm luôn tại chi nhánh của bố bạn.
Thì thường là thế,nhưng vì thời thế nên t còn xin luôn đi thử thách.
Quê nhà đang ko yên bình , đi lánh nạn đã :))

Cám ơn hai bạn
Nhưng bố mình mấy năm nay yếu quá, căng thẳng ông ko chịu được, đã đi mổ tim 1 lần, mà ngành này thì mọi người hiểu nhau quá còn gì.Nên ông nghỉ mình cũng ko phản đối gì, mình cũng học ra sớm, ko học lên cao để đi làm bù thu nhập bị thụt đi :D.
Cũng tình nguyện lên vùng sâu để thử thách, chứ ko nghĩ sẽ làm ở vùng dưới.5 6 năm sau tính tiếp :D,Mình còn trẻ lắm, nói tuổi chắc trẻ gần nhất ngành hoặc so với các anh chị trong này
Nếu bạn đã muốn lên vùng sâu vùng xa thì ko cần bố bạn phải nghỉ làm gì.
Bố bạn đã mang tư thế sắp nghỉ thì cứ tự nhiên thoải mái mà đi làm, cái nào làm đc thì làm ko làm đc thì từ chối, chuyện này bố bạn chắc chắn là rành rồi, mang tư thế sẵn sàng nghỉ đi làm nó sướng lắm, chả ngán đứa nào, bật cả sếp :D

xin vào được agribank là tốt rồi, cậu còn có bố trong ngành chứ tớ và mọi người thì cứ ngồi hóng thôi.

Uh, nếu nghỉ sớm để con vào là thay thế, cái xét tuyển đầu tiên trong văn bản của agri đấy.
Còn tự nguyện lên vùng sâu thì là tuyển người làm ở vùng sâu và ưu tiên cho con em trong ngành đc đi, cái này giống như tuyển dụng vậy nên bố mẹ sẽ ko phải nghỉ làm. Sau khi con em trong ngành tự nguyện đi vùng sâu xa mà còn suất các vùng đấy mới cho thi tuyển.

Nếu bạn đã muốn lên vùng sâu vùng xa thì ko cần bố bạn phải nghỉ làm gì.
Bố bạn đã mang tư thế sắp nghỉ thì cứ tự nhiên thoải mái mà đi làm, cái nào làm đc thì làm ko làm đc thì từ chối, chuyện này bố bạn chắc chắn là rành rồi, mang tư thế sẵn sàng nghỉ đi làm nó sướng lắm, chả ngán đứa nào, bật cả sếp :D
:lmao:
Bạn bá đạo đấy, nhưng sống ở đời đâu vô tư thế, còn để tiếng tốt cho mình làm việc sau này chứ.
Bố mình sống ko phải là được lòng tất cả mọi người nhưng về công việc ko chê trách gì được, mình đi làm với ông 3 tháng được ông dạy bảo những thứ mà 3 4 năm đi học ko biết :))
Nên nghỉ mình tiếc nhiều hơn ông ấy.
Hôm ông đi trình hồ sơ xin việc của mình, đích thân Giám đốc tỉnh động viên ông về nghỉ để giữ sức khỏe=)))).

:lmao:
Bạn bá đạo đấy, nhưng sống ở đời đâu vô tư thế, còn để tiếng tốt cho mình làm việc sau này chứ.
Bố mình sống ko phải là được lòng tất cả mọi người nhưng về công việc ko chê trách gì được, mình đi làm với ông 3 tháng được ông dạy bảo những thứ mà 3 4 năm đi học ko biết :))
Nên nghỉ mình tiếc nhiều hơn ông ấy.
Hôm ông đi trình hồ sơ xin việc của mình, đích thân Giám đốc tỉnh động viên ông về nghỉ để giữ sức khỏe=)))).
Agri vấn đề kiểu con cháu hơi bị đoàn kết đấy bạn, con của ông đồng nghiệp với ba mình làm trog agri, ổng không nghỉ làm mà để con ổng đi thi agri bình thường
Qua vòng viết đến vòng phỏng vấn ông giám đốc phỏng vấn thấy ghi ba mẹ làm agri, chả quen biết gì nhưng cũng hỏi thăm về ba mẹ rồi ổng hỏi mấy câu nghiệp vụ dễ ơi là dễ xong nói chuyện tùm lum, đến lúc về bảo cho bác gửi lời hỏi thăm ba mẹ. Thế là đậu :oops:

Bạn có bố làm agribank thì ngoài tiền còn cần gì nữa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên