(Agirbank) Thông tin tuyển dụng Agribank năm 2014

Các bạn có mong ước được làm việc tại Agribank tập trung ôn tập nhé, kỳ thi tuyển sắp bắt đầu rồi :), chúc các bạn ôn tập và thi tốt !

Đính kèm

340.7 KB · Xem: 4,123
Lúc chưa vào agri thì cũng hào hứng lắm nhưng vào rồi thì nói thật là...Làm agri bây giờ ko còn nhàn nữa đâu
Nhàn là cách nói khi so với mấy ngân hàng khác thôi, chứ bác tưởng vào đó chơi, có khách nào tìm đến thì giải quyết rồi ngồi hết giờ về ah, làm ở agri bác còn than thì mấy ngân hàng khác chắc bác khỏi làm:)

Mình đang chờ thay thế đây.Đợi thi xong nghiệp vụ để giảm biên tháng 8 t9 này thì sẽ lên chỉ tiêu thi tuyển
Còn đang duyệt xét tuyển thay thể bổ sung thôi, có thi thì đợi văn bản tiếp theo, khả năng là cuối năm thi.
Công văn của bác chủ thớt là mới nhất rồi, lần sau bác có post thì xóa cái số công văn nội bộ đi nhé :))

Mình đang chờ thay thế đây.Đợi thi xong nghiệp vụ để giảm biên tháng 8 t9 này thì sẽ lên chỉ tiêu thi tuyển
Còn đang duyệt xét tuyển thay thể bổ sung thôi, có thi thì đợi văn bản tiếp theo, khả năng là cuối năm thi.
Công văn của bác chủ thớt là mới nhất rồi, lần sau bác có post thì xóa cái số công văn nội bộ đi nhé :))
Bác là con em trong ngành đang đợi chỉ tiêu để vào ah :D

khiếp vậy bạn, thế bjo bạn đi làm ? bạn quê ở đâu đấy
Mình chưa nhận quyết định công tác, nhưng hồ sơ thì gửi lên rồi.
Mình ở ngoài Bắc, còn tỉnh nào thì sau khi vào xác nhận với mọi người sau :D

Ông cụ mình nghỉ cho mình vào
Nghỉ trước gần chục năm :))..
Sao bắt ông cụ nghỉ sớm thế, nếu bạn tình nguyện về vùng sâu xa 5 năm thì ko cần ông cụ về hưu, làm 5 năm xong xin chuyển về là ok mà :D
Bố mình cũng còn 5,6 năm nữa, mà để bố mình về cho mình vào thì ngại lắm nên cố thi mấy ngân hàng khác vậy, không thì đi xa 5 năm vậy :p

Sao bắt ông cụ nghỉ sớm thế, nếu bạn tình nguyện về vùng sâu xa 5 năm thì ko cần ông cụ về hưu, làm 5 năm xong xin chuyển về là ok mà :D
Bố mình cũng còn 5,6 năm nữa, mà để bố mình về cho mình vào thì ngại lắm nên cố thi mấy ngân hàng khác vậy, không thì đi xa 5 năm vậy :p
Bố bạn đúng là một người cha tuyệt với, hi sinh tất cả cho con cái.
Cám ơn hai bạn
Nhưng bố mình mấy năm nay yếu quá, căng thẳng ông ko chịu được, đã đi mổ tim 1 lần, mà ngành này thì mọi người hiểu nhau quá còn gì.Nên ông nghỉ mình cũng ko phản đối gì, mình cũng học ra sớm, ko học lên cao để đi làm bù thu nhập bị thụt đi :D.
Cũng tình nguyện lên vùng sâu để thử thách, chứ ko nghĩ sẽ làm ở vùng dưới.5 6 năm sau tính tiếp :D,Mình còn trẻ lắm, nói tuổi chắc trẻ gần nhất ngành hoặc so với các anh chị trong này

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,031
Thành viên mới nhất
seretnbet
Back
Bên trên