(Agirbank) Thông tin tuyển dụng Agribank năm 2014

Các bạn có mong ước được làm việc tại Agribank tập trung ôn tập nhé, kỳ thi tuyển sắp bắt đầu rồi :), chúc các bạn ôn tập và thi tốt !

Đính kèm

340.7 KB · Xem: 4,099
uhm...nhưng đấy là ch của năm trước...t thấy giờ ngay ở quê thì agri cũng yếu lắm rồi...vietinbank đã về đến huyện..họ làm và phục vụ chuyên nghiệp hơn nhiều...lại còn lienviet cũng đang muốn cạnh tranh trực tiếp đến tận xã..:D..khó cho các bác rồi đây..:(

uhm..mấy bà chị chỗ chi nhánh t vẫn trêu nhau..ơ gribank nhà mình sắp sáp nhập với vetcombank thành vietcom nông thôn bank.haha..nhìn cái đội hình agrri cũng chán cơ...tuyển chọn k kĩ càng nên cả sắc cả tài đều kém so với người ta..:D, các bạn đã thấy người chân thọt, lưng gù đi làm tín dụng bao giờ chưa?..:v :v..chỉ có thể là ở gờ ri..:)))
Cái đó tớ cũng thấy rồi,nhưng thế hệ trẻ bọn mình phải cố gắng nhiều hơn,bạn ở đâu vậy đồng nghiệp

hì..tình hình là tớ vừa mới thi đỗ ACB..t2 này đi làm rồi...:D..t cũng làm hđ ở Nông nghiệp 4 tháng ấy chứ..đang nghĩ xem kì này có nên thi agri nữa không..:D

hì..tình hình là tớ vừa mới thi đỗ ACB..t2 này đi làm rồi...:D..t cũng làm hđ ở Nông nghiệp 4 tháng ấy chứ..đang nghĩ xem kì này có nên thi agri nữa không..:D
Tớ thì khuyên bạn là nên, bạn mà vào agribank là agribank sẽ có thêm một nhân viên có năng lực,hihi

ôi..k dám ạ..:)).giữa nói và làm nó cách nhau xa lắm c ơi...vào đấy rồi mình cũng sẽ hòa cùng với con người và môi trường trong đấy thôi..:(..vì không giỏi thì k ai dám chống lại thế giới..:D..nhưng nói thế thôi..chắc t sẽ thử sức vì vừa thấy thằng bạn thân nó đỗ BIDV làm mình hơi nóng gáy..:v

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

ôi..k dám ạ..:)).giữa nói và làm nó cách nhau xa lắm c ơi...vào đấy rồi mình cũng sẽ hòa cùng với con người và môi trường trong đấy thôi..:(..vì không giỏi thì k ai dám chống lại thế giới..:D..nhưng nói thế thôi..chắc t sẽ thử sức vì vừa thấy thằng bạn thân nó đỗ BIDV làm mình hơi nóng gáy..:v
Uh, hòa mình nhưng vẫn giữ được phẩm chất của mình là đc, thật sự nhiều lúc phải làm theo chỉ đạo mà đau cả đầu,hic

Vâng..chắc sếp ở đâu cũng thế..:D..(vừa xem profile..phải đổi cách xưng hộ luôn ạ..:v..em 92 thôi ạ..:D)

Thông tin lt ấy mà, mình cũng hơn bạn có 2 tuổi thôi, thực ra làm agribank thì nhàn hơn thật, nhưng môi trường không năng động, tùy bạn lựa chọn thui

Nông nghiệp hợp đồng giờ đâu có được làm nghiệp vụ nữa, vô đó chỉ làm việc vặt thôi, nhắm thi đc vào biên chế thì thi nhé :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên