(Agirbank) Thông tin tuyển dụng Agribank năm 2014

Các bạn có mong ước được làm việc tại Agribank tập trung ôn tập nhé, kỳ thi tuyển sắp bắt đầu rồi :), chúc các bạn ôn tập và thi tốt !

Đính kèm

340.7 KB · Xem: 4,099
Đặt gạch hóng cái đề để thi ngân hàng khác :)) Agri thì chắc 0% r. Chị t làm agri mà bảo ông phó giám đốc chi nhánh đặt 200m cho con, từ 2 năm trc mà h bạn ý vẫn ngồi nhà cơm ăn 3 bữa áo mặc cả ngày hehe

Ơ gribank mà k bỏ cái kiểu nhét con em trong ngành,,,và không giới hạn bằng đại học cụ thể thì ngày càng chán thôi..:(..nhìn 3 ông lớn kia lên vù vù..còn ông này thì ngày 1 đi xuống..:))

Ơ gribank mà k bỏ cái kiểu nhét con em trong ngành,,,và không giới hạn bằng đại học cụ thể thì ngày càng chán thôi..:(..nhìn 3 ông lớn kia lên vù vù..còn ông này thì ngày 1 đi xuống..:))
Đi xuống nhưng nó vẫn bá nhất cái hệ thống ngân hàng, 100% vốn nhà nước mà bạn, chỉ cần cái 100% đó thôi là nó đủ đè hết 3 ông lớn kia rồi :D

Mình nghĩ kinh tế khó khắn còn kéo dài, phục hồi không phải chuyện một sớm một chiều đâu, sẽ có rất nhiều ngưởi bỏ cuộc đấy
Bỏ cuộc thì chỉ có ra ngoài làm thôi chứ ngân hàng nào chả như nhau, cùng lắm chỉ vài năm thôi bạn, giờ nó cũng đang phục hồi dần sau khi xuống đáy năm 2012 đấy thôi

đâu phải cuộc sống bao cấp cứ tồn tại mãi được bạn ơi..:D..t đã chứng kiến thấy 1 số trường hợp bố về con vào..k có tý khả năng nào cả..1 tuần làm việc mà k sai j thì đó là 1 phép màu..rồi nợ xấu giấu đầu hở đuôi..đang bị moi ra be bét..cứ nhìn lương agri trên 1 số chi nhánh ở HN thì biết..thấp hơn dưới tỉnh nhiều..và cơn lốc giảm lương, cắt thưởng đã xuống tận các huyện rồi..chắc sẽ phải có 1 cuộc cải cách thôi..:D

đâu phải cuộc sống bao cấp cứ tồn tại mãi được bạn ơi..:D..t đã chứng kiến thấy 1 số trường hợp bố về con vào..k có tý khả năng nào cả..1 tuần làm việc mà k sai j thì đó là 1 phép màu..rồi nợ xấu giấu đầu hở đuôi..đang bị moi ra be bét..cứ nhìn lương agri trên 1 số chi nhánh ở HN thì biết..thấp hơn dưới tỉnh nhiều..và cơn lốc giảm lương, cắt thưởng đã xuống tận các huyện rồi..chắc sẽ phải có 1 cuộc cải cách thôi..:D
Bạn nói đúng đấy, tớ nghĩ cổ phần hóa chỉ là chuyện sớm muộn thôi, thay đổi không là chết, sự cạnh tranh khốc liệt đang len lỏi về tận vùng quê,

uhm..mấy bà chị chỗ chi nhánh t vẫn trêu nhau..ơ gribank nhà mình sắp sáp nhập với vetcombank thành vietcom nông thôn bank.haha..nhìn cái đội hình agrri cũng chán cơ...tuyển chọn k kĩ càng nên cả sắc cả tài đều kém so với người ta..:D, các bạn đã thấy người chân thọt, lưng gù đi làm tín dụng bao giờ chưa?..:v :v..chỉ có thể là ở gờ ri..:)))

Bạn nói đúng đấy, tớ nghĩ cổ phần hóa chỉ là chuyện sớm muộn thôi, thay đổi không là chết, sự cạnh tranh khốc liệt đang len lỏi về tận vùng quê,
Có điều không biết mình có chờ đến lúc đó được không :(, cơ mà agri vẫn là trùm hiện nay ở các vùng quê mà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên