(Agirbank) Thông tin tuyển dụng Agribank năm 2014

Các bạn có mong ước được làm việc tại Agribank tập trung ôn tập nhé, kỳ thi tuyển sắp bắt đầu rồi :), chúc các bạn ôn tập và thi tốt !

Đính kèm

340.7 KB · Xem: 4,099
quí 4
còn phải đi học Nghiệp vụ ở trung tâm đào tạo và thi xong mới về làm mà
2 tháng thử việc nữa
kí 3 năm hợp đồng lao động ban đầu
Làm đc thì kí dài hạn tiếp theo
Mà mới chuyển đổi sang Công ty TNHH 1 thành viên rồi, ko còn mác DNNN nữa :D
năm ngoái có thi gì đâu chỉ đi học ngiệp vụ thui mà, ma 3 tháng thử việc ăn 70i% lương, sau đó 1 nam thu viec ăn 100% luong rui ký HĐ dài hạn nhé

trung cap con dau... o daklak k phai thi hay phong van gi het... vi toan la dien lam hop dong 4-5 nam roi. bo me ve la vao lien. nhanh lam bo me nghi ngay 1/8 thi con di lam dung ngay 1/8 luon... chu k co nguoi lam.PHO GIAM DOC PHAI XUONG LAM QUY VOI GIAO DICH VIEN, TRUONG PHONG, PHO PHONG LAM VIEC NHU NHAN VIEN( theo minh biet) ... đuổi 1 lúc 250 người thì người đâu mà làm, mà 250 người này luc trước toàn GD kiểu 1 của, không hề có ai ngồi chơi đâu. Hợp đồng luôn phải làm nhiều hơn biên chế ( vừa nhục, vừa bị ép đủ đường. không chỉ bảo cho các bác già là các bác đòi USER thì không có cái làm. hoặc là tố cáo với giám đốc. mà khi làm Hợp đồng thì ai cũng muốn phấn đấu để nuôi hy vọng vào biên chế) nói chung đừng ai làm theo kiểu hợp đồng cho AGRIBANK nữa....

ko biết là năm nay có tuyển ko nữa? hiccc đi đâu nộp hso cũng thấy đông và như đi đánh giặc vậy :(

Mình vừa nộp hồ sơ xét tuyển được vài hôm, xin đi huyện nghèo nhưng không biết bh mới có kết quả. Có bạn nào COCC xin đi huyện mà dc chưa vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên