(Agirbank) Thông tin tuyển dụng Agribank năm 2014

Các bạn có mong ước được làm việc tại Agribank tập trung ôn tập nhé, kỳ thi tuyển sắp bắt đầu rồi :), chúc các bạn ôn tập và thi tốt !

Đính kèm

340.7 KB · Xem: 4,099
xét theo dạng con em trong ngành, họ phỏng vấn với thi IQ để kiểm tra chuyên môn năng lực nữa. ,Năm ngoái thì gặp mặt là dc ký hợp đồng, năm nj thì khó hơn
ừa.mình thấy nhìu bạn con e trg ngành nhưng ko phải pvan vs thi IQ nhỉ. chỉ cần bme về trc 3 năm.và bằng đhoc chính quy.đợi gđoc tỉnh duyệt là ok mà

ban o dau...? Ở chi nhánh DakLak xét tuyển lâu rồi, đi làm từ ngày 01/08 dương lịch rồi....
tất cả có 16 người.
trong 16 người này có mấy người không đủ tiêu chuẩn nhưng vẫn đậu ( mấy người mà cha, mẹ còn chưa tới 3 năm nữa là về hưu, có người còn có 1 năm nữa là về hưu àh).. không biết các chi nhánh khác thế nào...

ban o dau...? Ở chi nhánh DakLak xét tuyển lâu rồi, đi làm từ ngày 01/08 dương lịch rồi....
tất cả có 16 người.
trong 16 người này có mấy người không đủ tiêu chuẩn nhưng vẫn đậu ( mấy người mà cha, mẹ còn chưa tới 3 năm nữa là về hưu, có người còn có 1 năm nữa là về hưu àh).. không biết các chi nhánh khác thế nào...
Trong đấy làm nhanh quá, ngoài Bắc đang trình hồ sơ thì phải

ừa.mình thấy nhìu bạn con e trg ngành nhưng ko phải pvan vs thi IQ nhỉ. chỉ cần bme về trc 3 năm.và bằng đhoc chính quy.đợi gđoc tỉnh duyệt là ok mà[/Q
ừa.mình thấy nhìu bạn con e trg ngành nhưng ko phải pvan vs thi IQ nhỉ. chỉ cần bme về trc 3 năm.và bằng đhoc chính quy.đợi gđoc tỉnh duyệt là ok mà
GIÁM đốc tỉnh thì xét rùi nhưng còn gửi ra ngoài ngân hàng TƯ nữa. chắc họ làm cho có thui, họ làm để xem năng lực với trình độ con cháu trong ngành sao thui đó.hj

giờ đang trình thì khi nào đi làm nhỉ, mình củng vừa đi phỏng vấn hôm nj
quí 4
còn phải đi học Nghiệp vụ ở trung tâm đào tạo và thi xong mới về làm mà
2 tháng thử việc nữa
kí 3 năm hợp đồng lao động ban đầu
Làm đc thì kí dài hạn tiếp theo
Mà mới chuyển đổi sang Công ty TNHH 1 thành viên rồi, ko còn mác DNNN nữa :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận