ACB tuyển thực tập sinh Toàn quốc [19/11]

• Bắt đầu Bắt đầu Toan.nd
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mọi người cho mình hỏi là hệ cao đẳng năm nay ra trường có thuộc diện đi thực tập này không ???

chút nữa đi nộp hồ sơ cho ACB, nộp ở cổng bảo vệ hok biết sao nữa, hùi hụp quá ^^

đề tài thự tập không liên quan gì tới ngân hàng thì được không nhỉ, mh chỉ muốn thực tập để lấy kinh nghiệm làm việc thui, còn đề tài thì là dân kế toán mh muốn viết về mấy cái đề tài kế toán

sao ma sv bay gio tim kiem cho thuc tap cung kho wa ak

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hê hê mình thuộc 1 trong các trường trên, may quá. Có nên ứng tuyển ko nhỉ??? mà chuyên ngành của mình là marketing hic hic, sao không thấy trong mục các vị trí thực tập nhỉ hic hic

hết hạn nộp hồ sơ sớm thế nhi? đén hôm đó trường tớ cũng vẫn chưa có giấy giới thiệu thực tập. hichic

mọi người cho mình hỏi,cái đề tài tốt nghiệp dự kiến mình chỉ ghi tên đề tài thôi hay ghi tên đề tài kèm với đề cương sơ bộ/ chi tiết nữa hả mọi người.Tớ chưa nộp hồ sơ như thế này bao h nên mong mọi người giúp đỡ với :X

mọi người cho mình hỏi,cái đề tài tốt nghiệp dự kiến mình chỉ ghi tên đề tài thôi hay ghi tên đề tài kèm với đề cương sơ bộ/ chi tiết nữa hả mọi người.Tớ chưa nộp hồ sơ như thế này bao h nên mong mọi người giúp đỡ với :X

Có kèm theo đề cương sơ bộ nhé :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất