ACB tuyển thực tập sinh Toàn quốc [19/11]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uh, theo hướng dẫn trên web ACB có đó bạn
Trường mình có tổ chức ngày hội tuyển thực tập mà toàn là ngân hàng như ACB, SAC, Techcombank, ABBank, thứ 7 này sẻ tổ chức mà trùng ngày mình test ở Techcom, ko lẽ tìm hiểu tất cả các ngân hàng rồi đọc như máy.hic.căng thẳng wa', mình lại thích ở ACB hơn nhưng không biết ACB có khó khăn trong tuyển khi tuyển không? Các bạn có thông tin hay kinh nghiệm gì về các ngân hàng này không chia sẻ cho mình với!!!

uh, theo hướng dẫn trên web ACB có đó bạn
Trường mình có tổ chức ngày hội tuyển thực tập mà toàn là ngân hàng như ACB, SAC, Techcombank, ABBank, thứ 7 này sẻ tổ chức mà trùng ngày mình test ở Techcom, ko lẽ tìm hiểu tất cả các ngân hàng rồi đọc như máy.hic.căng thẳng wa', mình lại thích ở ACB hơn nhưng không biết ACB có khó khăn trong tuyển khi tuyển không? Các bạn có thông tin hay kinh nghiệm gì về các ngân hàng này không chia sẻ cho mình với!!!
trường bạn là trường nào thế? cho mình cái lịch cụ thể với!!

Được nhưng không khuyến khích bạn à :D

vì học ở HN luôn thì qua đó nộp nhanh gọn. Lâu rồi ko ra đến bưu điện:(

---------- Post added 01-11-2011 at 07:39 PM ----------

Nếu ko đc thực tập ở ACB thì có đc trả lại hồ sơ ko nhỉ? Vì cái giấy giới thiệu chỉ đc cấp 1 lần:(

1. Vị trí nhân viên kinh doanh tiền tệ có yêu cầu tiếng Anh phải lưu loát như vị trí nhân viên kinh doanh ngoại hối ko ạ ?
2. Em làm đề tài tốt nghiệp về trái phiếu, hoặc cổ phiếu ngân hàng thì nên thực tập vị trí nào là phù hợp nhất với đề tài e viết ạ ?

Em xin chân thành cảm ơn

Hixxxxxxxxx Sao ACB lại y/c nộp qua bưu điện nhỉ? nộp online có phải tiện hơn không ?
Trường HVNH hiện giờ chưa có giấy giới thiệu, bảng điểm cũng khó xin nữa?
Bạn nào có cao kiến gì không ? giúp mình với nhỉ :D

hài nhỉ, phân biệt đối xử quá đi. thế này thì Nhà nước cho mở mấy trường ĐH chỉ để học cho vui thôi sao khi mà học xong thì doanh nhgieepj ko nhận?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh