ACB ACB tuyển dụng NV Tư vấn TC cá nhân (PFC) tại Hà Nội, KV miền Bắc & Hà Tĩnh [14.02.2014]

t thi PFC c ạ, chỉ cần photo thôi, t mang bản công chứng đến chị ấy còn photo hộ rồi trả bản công chứng lại, nói là khi nào được mời lên ký nhận việc mới cần công chứng. tự nhiên thấy hồi hộp và mông lung, chả rõ là đỗ hay chưa
uk, t cũng thế ấy

chị chỉ bảo tớ sẽ gửi qua mail thui. chị chưa gửi c ah. còn các bạn bổ sung hồ sơ là để hội sở xét. tớ chỉ hỏi đc như thế :(

vẫn xét ak. Sao t thấy có bạn hỏi thế là đỗ ak thì chị ý bảo ukm còn nói e làm ở đâu thì thu xếp nghỉ mà

vẫn xét ak. Sao t thấy có bạn hỏi thế là đỗ ak thì chị ý bảo ukm còn nói e làm ở đâu thì thu xếp nghỉ mà
tớ hỏi chị ấy trả lời thế mà, nhưng h lại có thêm luồng thông tin là hội sở xét. ko biết thế nào luôn. cũng chưa có mail hay điện thoại j về việc đào tạo nữa.
Cuống và loạn đầu quá

tớ hỏi chị ấy trả lời thế mà, nhưng h lại có thêm luồng thông tin là hội sở xét. ko biết thế nào luôn. cũng chưa có mail hay điện thoại j về việc đào tạo nữa.
Cuống và loạn đầu quá
uk, t cũng thế. Giờ mà hội sở xét ko qua thì chán lắm ý. Hy vọng là ko có chuyện xét lần nữa. haiz. Nhưng các ac bên ACB cũng tốt, t gửi mail chị ý ko nhận được còn gọi bảo gửi lại nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên