ACB ACB tuyển dụng NV Tư vấn TC cá nhân (PFC) tại Hà Nội, KV miền Bắc & Hà Tĩnh [14.02.2014]

Ôi! Mình phục mình quá! Gửi CV thấy ko gọi đi tưởng thế nào. Download lại CV xem thì ôi zời ko ghi tên, ko ghi số điện thoại, ko ghi mail. Nó ở cùng 1 hàng. Chết thật. Cẩu thả quá cơ. Và xem lại mấy mail gửi ACB các vị trí khác đều cùng 1 lỗi này. Bảo sao........

tớ hỏi chị ấy trả lời thế mà, nhưng h lại có thêm luồng thông tin là hội sở xét. ko biết thế nào luôn. cũng chưa có mail hay điện thoại j về việc đào tạo nữa.
Cuống và loạn đầu quá
To hoi thi chi ay bao cho 19/3 di dao tao qua roi thi thu viec. Hic

Ôi! Mình phục mình quá! Gửi CV thấy ko gọi đi tưởng thế nào. Download lại CV xem thì ôi zời ko ghi tên, ko ghi số điện thoại, ko ghi mail. Nó ở cùng 1 hàng. Chết thật. Cẩu thả quá cơ. Và xem lại mấy mail gửi ACB các vị trí khác đều cùng 1 lỗi này. Bảo sao........
Rút kinh nghiệm cho các lần tiếp theo c ak

Thông báo cho mọi người: tớ vừa gọi lên cho phòng nhân sự ACB, hỏi: chị ơi em được gọi hoàn thiện hồ sơ rồi thì chắc chắn được đi đào tạo ko chi? để em xin nghỉ việc tại công ty cũ ạ.

Chị ấy nói: Đúng rồi em ạ, chị đang hoàn tất hồ sơ trúng tuyển cho em. dự kiến là 19/03 đi đào tạo. chưa có lịch cụ thể nên chưa thông báo cho các em được, khi nào có thì chị sẽ thông báo qua mail hoặc điện thoại. Nhưng chắc chắn là em được đi đào tạo.

Nguyên văn cuộc gọi của tớ đấy. giờ cũng yên tâm được 1 chút rồi.

Thông báo cho mọi người: tớ vừa gọi lên cho phòng nhân sự ACB, hỏi: chị ơi em được gọi hoàn thiện hồ sơ rồi thì chắc chắn được đi đào tạo ko chi? để em xin nghỉ việc tại công ty cũ ạ.

Chị ấy nói: Đúng rồi em ạ, chị đang hoàn tất hồ sơ trúng tuyển cho em. dự kiến là 19/03 đi đào tạo. chưa có lịch cụ thể nên chưa thông báo cho các em được, khi nào có thì chị sẽ thông báo qua mail hoặc điện thoại. Nhưng chắc chắn là em được đi đào tạo.

Nguyên văn cuộc gọi của tớ đấy. giờ cũng yên tâm được 1 chút rồi.
Hehe, thế thì tốt quá rồi. Ma chắc cậu làm ở PGD Tôn đức thắng luôn ấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,910
Thành viên mới nhất
alipapama30
Back