ACB ACB tuyển dụng NV Tư vấn TC cá nhân (PFC) tại Hà Nội, KV miền Bắc & Hà Tĩnh [14.02.2014]

mình nộp trước tết vị trí tại hưng yên,sáng mai cũng đi thi. Có bạn nào thi sáng ko, mà chắc là thi test nhỉ?
bạn ơi bạn nộp theo hình thức nào vậy? qua mail / web hay nộp trực tiếp vậy.
ko biết bây h nộp có đk ko? m đang định nộp qua mail hoặc web của acb thôi nhưng ko yên tâm lắm.

Mình cũng thi sáng mai ở HQV, bạn nào có kinh nghiệm thi rồi chia sẻ dc ko nhỉ?

Mình cũng thi sáng mai ở HQV, bạn nào có kinh nghiệm thi rồi chia sẻ dc ko nhỉ?
ko biết bây h nộp có đk ko? m đang định nộp qua mail hoặc web của acb thôi nhưng ko yên tâm lắm.

Mình nộp lúc 11h tối hôm kia qua mail và hôm nay nhận được tn lúc sáng:D, mà 1 năm rồi chả biết cái mô tê gì, lần này đi thi lấy tinh thần giao lưu, cọ xát, học hỏi kinh nghiệm nước bạn thôi.

Mình nộp qua Web, nộp cũng được tầm 1 tuần rồi. Sáng nay mình nhận dc tin nhắn sáng mai đi thi. Cứ nộp đi, đã hết hạn đâu. Nếu đủ tiêu chuẩn người ta gọi.

Theo như kinh nghiệm năm trước của mình thì khi đi thi bạn cần mang theo đầy đủ hồ sơ giống như yêu cầu. Sẽ có 3 bài thi: Tiếng anh, Nghiệp vụ, IQ vs EQ. Thi trắc nghiệm tính giờ trên máy tính. Nghiệp vụ sẽ có câu hỏi tính số lượng tiền mỗi loại, nhu cầu vốn, lãi suất... Mình thấy Nghiệp vụ và IQ không khó lắm (Hình như ko được sử dụng máy tính thì phải). EQ thì chủ yếu là xử lý tình huống (Dựa trên vai trò là sale của ngân hàng để trả lời nhé). T,a chỉ cần đúng trên 50% là đc...
Chúc bạn thi tốt nhé :)
Kảm ơn Lelengkeng rất nhìu! mình thì hwa mới gửi cv, sáng nay nhận đc tin nhắn, mai đi test luôn!khủng wa! chẳng kịp ôn luyện j ka!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,452
Thành viên mới nhất
Billy Corgan Me
Back
Bên trên