ACB ACB tuyển dụng NV Tư vấn TC cá nhân (PFC) tại Hà Nội, KV miền Bắc & Hà Tĩnh [14.02.2014]

bạn ơi bạn nộp theo hình thức nào vậy? qua mail / web hay nộp trực tiếp vậy.
ko biết bây h nộp có đk ko? m đang định nộp qua mail hoặc web của acb thôi nhưng ko yên tâm lắm.
mình nộp qua mail, cau cứ nộp đi khi nào có đợt thì họ lại gọi ý mà. t nộp là thi vào vị trí CVQH khách hàng mà.

mình nộp qua mail, cau cứ nộp đi khi nào có đợt thì họ lại gọi ý mà. t nộp là thi vào vị trí CVQH khách hàng mà.
Bạn ơi bạn có thể cho mình biết nội dung email b gửi cho họ là những gì không? Vì mình đọc thì họ nói có cách là gửi Lý lịch ứng viên vào mail của họ, nên mình down về rồi điền xong gửi mỗi cái ý thôi :( có cần gửi kèm đầy đủ CV, bằng TN, bảng điểm không bạn?

Các bác cho em hỏi, e có gửi cv ứng tuyển tư vấn tài chính cá nhân rồi thì bây giờ có thể gửi 1 cái cv khác ứng tuyển vào vị trí chăm sóc khách hàng k ạ?

mình nộp qua mail mỗi bản thông tin ứng viên được 2 hôm thì nhận được tin nhắn. nhanh quá không biết ôn luyện gì cả

Bạn ơi bạn có thể cho mình biết nội dung email b gửi cho họ là những gì không? Vì mình đọc thì họ nói có cách là gửi Lý lịch ứng viên vào mail của họ, nên mình down về rồi điền xong gửi mỗi cái ý thôi :( có cần gửi kèm đầy đủ CV, bằng TN, bảng điểm không bạn?
Cậu chỉ cần điền đầy đủ theo mẫu của họ thôi, ko cần kèo theo cái kia đâu. nội dung thư thì cậu cứ viết vài dòng như đơn xin việc ý ( chỉ cần ngắn gọn thôi ) cũng đc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,558
Thành viên mới nhất
ltnnlenhi0801
Back
Bên trên