ACB ACB tuyển dụng NV Tư vấn TC cá nhân (PFC) tại Hà Nội, KV miền Bắc & Hà Tĩnh [14.02.2014]

có ai phỏng vấn rồi chia sẻ cho mình với , họ thường hỏi nhiều về phần nào , tỉnh mình chưa pv ???

Ai có thông báo đỗ cn HY rồi vậy bạn, tớ cũng thi cn HY nhưng vẫn chưa thấy gì :(
ở HY hôm t2 tuần trước có 2 bạn đi gặp giám đốc chi nhánh rồi.t3 có kết quả bạn nào đc rồi. mình không biết là ai nhưng là 1 bạn nam

vừa tớ gọi điện cho ACB thì họ bảo là chưa gửi mail thông báo ai đỗ ai trượt. Họ vẫn đang xem xét hồ sơ, 1-2 tuần nữa mới thông báo chính thức !
vẫn còn xem xét à, sao mà thông tin họ nói mỗi lần 1 khác thế nhỉ. Khi t hỏi thì bảo chắc chắn được đi đào tạo. mà h c hỏi lại đang xem xét là sao nhỉ. mà 19/03 dự kiến đi đào tạo rồi thì muộn nhất trong tuần này phải có thông báo chứ.
Hoan mang thêm 1 lần nữa

vẫn còn xem xét à, sao mà thông tin họ nói mỗi lần 1 khác thế nhỉ. Khi t hỏi thì bảo chắc chắn được đi đào tạo. mà h c hỏi lại đang xem xét là sao nhỉ. mà 19/03 dự kiến đi đào tạo rồi thì muộn nhất trong tuần này phải có thông báo chứ.
Hoan mang thêm 1 lần nữa
Những bạn gọi đi bổ sung hồ sơ chắc là đc đi đào tạo rồi, c không fai lo đâu !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên