ACB ACB tuyển dụng NV Tư vấn TC cá nhân (PFC) tại Hà Nội, KV miền Bắc & Hà Tĩnh [14.02.2014]

Tại tớ thấy bạn tớ đợt này thi đỗ VCB cũng đi đào tạo cùng với các chi nhánh trong nam. nên đoán mình chắc cũng phải đợi.

Nhung sao ko thay ho thong bao nhung nguoi truot nhi? Bao 1 tuan thong bao ma ko thay o? e> gi` :3

Sáng nay ít người đi test lắm.tầm 6 người gì đấy thôi. mình thấy mn làm cũng đc,riêng mình ko ổn lắm vì không qua t.a

Chắc không có thông báo trượt đâu, theo t biết thì mấy bạn thi chi nhánh HY bạn đỗ chi nhánh đó đã có thông báo rồi còn các bạn không đỗ cũng không nhận được mail gì hết. chắc ko có thông báo thì xác định rồi ...

Chắc không có thông báo trượt đâu, theo t biết thì mấy bạn thi chi nhánh HY bạn đỗ chi nhánh đó đã có thông báo rồi còn các bạn không đỗ cũng không nhận được mail gì hết. chắc ko có thông báo thì xác định rồi ...
Da co thong bao nhung ban do dau ban, chi co thong bao nhung nguoi di bo sung ho so thoi ma ?

Ai có thông báo đỗ cn HY rồi vậy bạn, tớ cũng thi cn HY nhưng vẫn chưa thấy gì :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên