Mọi người cho mình hỏi ở đây có ai có số của chị bên nhân sự ACB không thì cho mình với.
Hôm 15/05 mình có đi test chuyển đổi nghiệp vụ sang PFC, thấy chị ý nói ok rồi mà chờ đến giờ vẫn chưa thấy điện thoại bên ACB gọi, nay lại thấy các bạn có lịch đào tạo rồi nên hoang mang quá :(
Mình cũng giống bạn. Mãi chưa thấy gì. Sốt ruột quá, có nên gọi điện lại hỏi k nhỉ. Tại bạn bên nhân sự bảo trong vòng 2 tuần sẽ liên lạc lại. Ko thì gửi mail cảm ơn @@

Có bạn nào thi nhánh Hà Nam sáng nay nhận được điện thoại của ACB Hà Nam không nhỉ?

Mình cũng giống bạn. Mãi chưa thấy gì. Sốt ruột quá, có nên gọi điện lại hỏi k nhỉ. Tại bạn bên nhân sự bảo trong vòng 2 tuần sẽ liên lạc lại. Ko thì gửi mail cảm ơn @@
Mình thì lúc thi xong chị ý kêu kết quả này đỗ rồi, khi nào có lịch đào tạo sẽ thông báo mà giờ có lịch rồi vẫn chưa thấy thông báo :(
Chắc thứ 6 phải gọi điện hỏi thôi bạn à. Có gì báo nhau biết nhé.

có bạn nào khu vực tỉnh Bắc Ninh phỏng vấn hôm 23/4 được gọi chưa? đợi mãi mà k thấy ACB gọi đi đào tạo

13/5 thông báo trúng tuyển RA, mà chưa thấy sủi tăm lịch đào tạo với phân chi nhánh gì....hoang cmn mang :(

các bạn ơi, theo như mình được biết thì bình thường ACB đào tạo pfc trong 2 tháng và còn phải thi nữa mà sao lần này chỉ hơn 1 tuần từ 27-5/6 thôi nhỉ. các bạn có biết sao lại thế ko.

Cho mình hỏi mình thi PFC mà phần nghiệp vụ chia làm 3bai mỗi bài 10c thì tung bài 1 minh phải đạt 50% hay tổng 3 bài ngh vụ ấy 50%, iq vs t.a thì > 50% rui

Cho mình hỏi mình thi PFC mà phần nghiệp vụ chia làm 3bai mỗi bài 10c thì tung bài 1 minh phải đạt 50% hay tổng 3 bài ngh vụ ấy 50%, iq vs t.a thì > 50% rui
tuỳ từng đợt và tuỳ từng chi nhánh bạn ak. đợt trước mình pv thì có nhiều bạn dưới 50% vẫn được gọi mà. Còn nhiều đợt nhiều bạn tất cả đều hơn 50% cũng k được gọi. có khi họ xếp lần lượt từ cao xuống thấp đến khi đủ số người khi pv thì thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên