các bạn ơi, theo như mình được biết thì bình thường ACB đào tạo pfc trong 2 tháng và còn phải thi nữa mà sao lần này chỉ hơn 1 tuần từ 27-5/6 thôi nhỉ. các bạn có biết sao lại thế ko.
bạn phỏng vấn hôm bao nhiêu mà dc ACB gọi đi đào tạo đấy?
mình phỏng vấn 23/4 chị ý bảo đỗ rùi bổ sung hồ sơ mà chưa thấy gọi đi đào tạo là sao?

tuỳ từng đợt và tuỳ từng chi nhánh bạn ak. đợt trước mình pv thì có nhiều bạn dưới 50% vẫn được gọi mà. Còn nhiều đợt nhiều bạn tất cả đều hơn 50% cũng k được gọi. có khi họ xếp lần lượt từ cao xuống thấp đến khi đủ số người khi pv thì thôi.
chứ ko phải cứ qua 50% là gọi đi pv à, hoang mang quá

Các bạn cho t hỏi. T thi vị trí R/A. Mới phỏng vấn 1 vòng ở PCT ngày 23/5. Mãi k thấy gì t gọi lên phòng nhân sự thấy chị ấy bảo đỗ qua vòng phỏng vấn rồi, nhưng chị xem lại thì k có trong danh sách trúng tuyển. Sau đó chị gọi lại thì bảo e đỗ rồi, bọn chị hoàn tất thủ tục chuyển sang cho bên khác rồi. E đợi gọi đi đào tạo. Chị ấy bảo chưa biết bao h có lịch đào tạo, chắc sắp rồi. Thế là đã chắc chắn đỗ chưa? Có phải phỏng vấn với GĐ chi nhánh nữa k các bạn?
Hoang mang quá.

Mình mới nhận được tn 26 này đi test vị trí PFC tại HN,đây là lần đầu mình đi test,ai có kinh nghiệm gì về bài test như thế nào có thể share cho mình với được không,cảm ơn các bạn rất nhiều!

Mình mới test PFC ngày 20/6, đến giờ chưa có tin nhắn gọi đi PV, híc, lo quá, mình làm IQ : 22/27, Anh Văn 21/30, Nghiệp vụ : 22/30 => Có được gọi không cả nhà...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên