các bạn về các chi nhánh ở HN đúng không ?
Mình ban đầu cũng đkí ở HN, nhưng chiều qua đi pv thì thay đổi ý kiến, mấy chị pv bảo nếu về tỉnh thì phải về pv lại với giám đốc tỉnh nữa.

Cũng ko thấy nói đỗ hay trượt nên đang hoang mang quá :(
Em cũng thế các bác à. Lúc mình đang đi cf nên k nghe rõ lắm, hiểu đại ý là nộp thêm các giấy tờ khác như trên web ghi. Không rõ có dặn dò gì thêm không nữa, bác nghe rõ nói em biết với :D

À, em nhớ là lúc email apply mình có đính kèm các thứ như trong hồ sơ rồi mà, sao giờ phải email lại nhỉ các bác?

Em cũng thế các bác à. Lúc mình đang đi cf nên k nghe rõ lắm, hiểu đại ý là nộp thêm các giấy tờ khác như trên web ghi. Không rõ có dặn dò gì thêm không nữa, bác nghe rõ nói em biết với :D

À, em nhớ là lúc email apply mình có đính kèm các thứ như trong hồ sơ rồi mà, sao giờ phải email lại nhỉ các bác?
Mail apply t đính kèm mỗi thông tin ứng viên còn hôm đi pv mới mang bộ hờ sơ đi. Hôm đi pv có hỏi chị Hằng bao giờ có kết quả thì bảo nhanh thì trong tuần còn ko thì phải qua 30/4
Nếu chờ gửi hồ sơ lên hội sở tận TP HCM thì chắc phải qua 30/4 rồi thôi cứ chơi 30/4 cho thoải mái đi :)

Mail apply t đính kèm mỗi thông tin ứng viên còn hôm đi pv mới mang bộ hờ sơ đi. Hôm đi pv có hỏi chị Hằng bao giờ có kết quả thì bảo nhanh thì trong tuần còn ko thì phải qua 30/4
Nếu chờ gửi hồ sơ lên hội sở tận TP HCM thì chắc phải qua 30/4 rồi thôi cứ chơi 30/4 cho thoải mái đi :)
Bác ơi, thế tóm lại là trong ngày hôm nay phải gửi cho chị Hằng các giấy tờ sau đúng không ạ?
1. Mẫu lý lịch ứng viên của Ngân hàng Á Châu tải trên website : www.acbjobs.com.vn
2. Bằng tốt nghiệp / Bảng điểm năm cuối và các chứng chỉ ( nếu có)
3. Chứng minh nhân dân.
4. Sổ hộ khẩu.
5. Giấy khám sức khỏe.
CMND và hộ khẩu thì em có scan rồi nhưng là bản sao có công chứng, không biết có được không nhỉ hay phải scan bản gốc bác nhỉ?
Chiều nay em mới đi lấy cái bằng TN k biết có kịp k nữa, em có Giấy CN tốt nghiệp tạm thời k biết có đc k nhỉ bác ơi?
:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back