Bác ơi, thế tóm lại là trong ngày hôm nay phải gửi cho chị Hằng các giấy tờ sau đúng không ạ?
1. Mẫu lý lịch ứng viên của Ngân hàng Á Châu tải trên website : www.acbjobs.com.vn
2. Bằng tốt nghiệp / Bảng điểm năm cuối và các chứng chỉ ( nếu có)
3. Chứng minh nhân dân.
4. Sổ hộ khẩu.
5. Giấy khám sức khỏe.
CMND và hộ khẩu thì em có scan rồi nhưng là bản sao có công chứng, không biết có được không nhỉ hay phải scan bản gốc bác nhỉ?
Chiều nay em mới đi lấy cái bằng TN k biết có kịp k nữa, em có Giấy CN tốt nghiệp tạm thời k biết có đc k nhỉ bác ơi?
:D
Đúng rồi đấy bạn giầy tờ thì chỉ có vậy thôi bạn scan gửi qua email cho chị Hằng email là : ntt.hang@acb.com.vn photo cũng đc vì m cũng thế
Còn bằng thì b nên gọi điện hỏi lại ( theo m thì lên đến trực tiếp hỏi ) vì chị Hằng gọi cho m bảo bổ sung trong ngày hôm nay :)

Khi nãy hỏi thì chị ấy bảo là qua vòng phỏng vấn rồi, bây h bổ sung đầy đủ để gửi lên hội sở trong Nam.
Bác nào thi rồi hay biết thông tin có phải thi thêm vòng nào nữa ko? (hoặc còn vòng hồ sơ hội sở duyệt thì mới đậu).
Cái giấy khám sức khỏe mình là cái giấy 1 mặt trong tập hồ sơ mua ngoài quán, cái đấy có dc ko? Hay là phải là cái bản giấy khám sức khỏe 4 mặt như trong bệnh viện?

Khi nãy hỏi thì chị ấy bảo là qua vòng phỏng vấn rồi, bây h bổ sung đầy đủ để gửi lên hội sở trong Nam.
Bác nào thi rồi hay biết thông tin có phải thi thêm vòng nào nữa ko? (hoặc còn vòng hồ sơ hội sở duyệt thì mới đậu).
Cái giấy khám sức khỏe mình là cái giấy 1 mặt trong tập hồ sơ mua ngoài quán, cái đấy có dc ko? Hay là phải là cái bản giấy khám sức khỏe 4 mặt như trong bệnh viện?
B ở HN thì qua ĐH Y mà làm gksk hình như 130k bây giờ ko chỗ nào chấp nhận giấy 1 mặt đâu

Bác ơi, thế tóm lại là trong ngày hôm nay phải gửi cho chị Hằng các giấy tờ sau đúng không ạ?
1. Mẫu lý lịch ứng viên của Ngân hàng Á Châu tải trên website : www.acbjobs.com.vn
2. Bằng tốt nghiệp / Bảng điểm năm cuối và các chứng chỉ ( nếu có)
3. Chứng minh nhân dân.
4. Sổ hộ khẩu.
5. Giấy khám sức khỏe.
CMND và hộ khẩu thì em có scan rồi nhưng là bản sao có công chứng, không biết có được không nhỉ hay phải scan bản gốc bác nhỉ?
Chiều nay em mới đi lấy cái bằng TN k biết có kịp k nữa, em có Giấy CN tốt nghiệp tạm thời k biết có đc k nhỉ bác ơi?
:D
bạn cho mình hỏi. nộp hồ sơ như vậy tức là hôm trước bạn thiếu 1 trong những giấy tờ này à. hay là đủ rồi mà phải nộp bản gốc vậy bạn

bạn cho mình hỏi. nộp hồ sơ như vậy tức là hôm trước bạn thiếu 1 trong những giấy tờ này à. hay là đủ rồi mà phải nộp bản gốc vậy bạn
Hôm gửi mail apply thì em có đính kèm rồi bác à, đầy đủ luôn. Nhưng hôm đi pv thì em chỉ nộp mỗi cái CV, cũng mang đầy đủ mấy cái kia nhưng mà nghĩ nhỡ tạch lại mất một bản gốc nên tiếc chả nộp nữa. Nên giờ chị Hằng gọi điện bảo thiếu cần bổ sung thêm.

Các bác ơi cho em hỏi là gửi bản scan thì ta gửi từng file ảnh hay ta gộp lại vào thành file pdf nhỉ các bác?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên