ACB tuyển dụng nhiều vị trí với số lượng lớn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có bạn nào có đề thi mới nhất của ACB , share cho mọi người xem với nhỉ? nghe nói ACB thi trắc nghiệm hả mọi người .

thi trên máy vi tính làm bài còn ko kịp giờ thì lấy gì ghi kịp đề thi mà share hả mấy bồ ?

thế có nhớ dạng ra kiểu thế nào k hả bạn . có ra luật, vi mô, vĩ mô k bạn ơi :) . thanks bạn

hẻm có ra mấy cái to lớn thế đâu , bạn cứ tìm hiểu kỹ về những hoạt động nghiệp vụ đang áp dụng tại ACB là làm được thôi . VD như vị trí GDV thì nó hỏi về mấy cái hình thức huy động vốn đang áp dụng tại ACB...
VD về nghiệp vụ như : Khi khách hàng đến quầy giao dịch yêu cầu được rút tiền nhưng không đem theo CMND hay Pasport thì bạn sẽ giải quyết như thế nào?
Còn trắc nghiệm IQ thì toàn là tính toán về nghiệp vụ ngân hàng thôi ( không cho dùng máy tính và giấy nháp đâu nhé ) !

hẻm có ra mấy cái to lớn thế đâu , bạn cứ tìm hiểu kỹ về những hoạt động nghiệp vụ đang áp dụng tại ACB là làm được thôi . VD như vị trí GDV thì nó hỏi về mấy cái hình thức huy động vốn đang áp dụng tại ACB...
VD về nghiệp vụ như : Khi khách hàng đến quầy giao dịch yêu cầu được rút tiền nhưng không đem theo CMND hay Pasport thì bạn sẽ giải quyết như thế nào?
Còn trắc nghiệm IQ thì toàn là tính toán về nghiệp vụ ngân hàng thôi ( không cho dùng máy tính và giấy nháp đâu nhé ) !
thanks bạn nhé. mình thi PFC, hổng biết thế nào nữa:), thế bạn thi vị trí nào vậy

10. Nhân viên Dịch vụ khách hàng

Nơi làm việc:
Miền Đông Nam Bộ: Phước Long (Bình Phước), Bến Cát, Thuận An (Bình Dương), Biên Hòa, Trảng Bom (Đồng Nai), Long Điền, Tân Thành (Bà Rịa - Vũng Tàu), Trảng Bàng, Tân Châu (Tây Ninh)
Miền Tây Nam Bộ: Đức Hòa, Tân An (Long An), Gò Công, Chợ Gạo, Cai Lậy (Tiền Giang), Bình Minh (Vĩnh Long), Trà Vinh, Cần Thơ, Hồng Ngự (Đồng Tháp), Long Xuyên, Tân Châu, Châu Phú (An Giang), Rạch Giá, Phú Quốc (Kiên Giang), Sóc Trăng, Bạc Liêu, Cà Mau
Miền Trung - Tây Nguyên: Quảng Bình, Quảng Trị, Hà Tĩnh, An Nhơn, Hoài Nhơn (Bình Định), Ninh Hòa (Khánh Hòa), LaGi (Bình Thuận), TP.Đà Lạt, Bảo Lộc, Di Linh, Lâm Hà (Lâm Đồng)
Miền Bắc: Hà Nam, Lào Cai, Lạng Sơn, Ninh Bình, Hòa Bình, Yên Bái, Tuyên Quang, Phú Thọ, Thái Bình, Tiên Du (Bắc Ninh),Bỉm Sơn, TP.Thanh Hóa (Thanh Hóa), TP.Hải Dương (Hải Dương), Hà Nội, Hải Phòng, Hưng Yên

· Nghiệp vụ giao dịch, tiền gửi:
[FONT=&quot]- [/FONT]Thực hiện mở tài khoản tiền gửi thanh toán, tiền gửi tiết kiệm, tiền gửi khác cho khách hàng
[FONT=&quot]- [/FONT]Quản lý, cung cấp thông tin giao dịch và thực hiện công việc khác có liên quan đến tài khoản tiền gửi của khách hàng
[FONT=&quot]- [/FONT]Quản lý, lưu trữ hồ sơ thông tin khách hàng giao dịch tiền gửi/sử dụng dịch vụ thanh toán
· Nghiệp vụ hỗ trợ tín dụng:
[FONT=&quot]- [/FONT]Thực hiện các thủ tục về sản phẩm, dịch vụ tín dụng cho khách hàng
[FONT=&quot]- [/FONT]Quản lý hồ sơ và khoản cấp tín dụng đã được thực hiện của khách hàng
[FONT=&quot]- [/FONT]Quản lý bản chính hồ sơ tài sản bảo đảm của khách hàng
· Tốt nghiệp ĐH hệ tập trung dài hạn, chính quy các trường ĐH công lập trong nước hoặc ĐH nước ngoài (được quốc tế công nhận), chuyên ngành: Kinh tế, Tài chính, Ngân hàng, Quản trị kinh doanh.
· Tiếng Anh trình độ B trở lên, thành thạo tin học văn phòng.
· Sức khoẻ tốt, ngoại hình dễ nhìn. Nam cao từ 1.67m, Nữ cao từ 1.55m trở lên, độ tuổi không quá 32.
· Ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm ở vị trí tương đương.[/B]

cho mình hơi, vị trí mà ghi địa điểm làm việc như thế này cũng là có tuyển tại Hà Nội đúng ko????? nhưng sao mình nộp hồ sơ bao lâu mà mãi ko thấy hồi âm gọi đi thi nhỉ:( sốt ruột ghê mà khi gửi mail cũng ko có hồi âm thư tự động báo đã nhận mail làm mình ko biết mail mình được gửi đến chưa nữa

có bạn nào được gọi tại ngân hàng này chưa vậy:(:)((

Miền Bắc có hà nôi mà bạn. 30/6 mới hết hạn. chẳng biết thế nào. có bạn nào cũng nộp hồ sơ vào ACB hạn cuối 30/6/2011 lần này được gọi chưa:)

chờ mãi ko thấy gọi mà gửi thư qua mail nó cũng không thông báo đã nhận thư hay đọc thư của mình:( vậy phải thế nào:( có bạn nào đợt này được gọi chưa vậy;;)

Không biết nhưng hôm 23/6 tớ thi vòng 1 rồi. Thi 4 môn tại Hoàng Quốc Việt

Tớ đã nộp trực tuyến cách đây 2 tháng rưỡi mà tới hôm vừa rồi họ mới gọi đi thi. mà không phải là chỉ có ĐH chính quy mới được đâu, t đi thi gặp rất nhiều bạn học Thăng long mà đông đô mà, nên bạn nào học tư thục thì cũng ko phải lo. các bạn cứ apply nếu đc thì họ sẽ gọi mà. như t là lâu chứ có bạn thi cùng tớ bảo là vừa nộp hôm trước thì chiều hôm sau họ đã gọi đi thi rồi, ko đợi đến hết 30.6 đâu ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt