ACB tuyển dụng nhiều vị trí tại nhiều tỉnh thành [30/09]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sao Á Châu tuyển nhiều thế nhỉ? cũng thông tin tuyển dụng y chang nhau nhưng đợt trước là hạn chót nộp hồ sơ là 30/08/2011, và thi vào chiều mai. Lần này lại tuyển nữa, chỉ tiêu giống nhau, nhưng hạn chót nộp hồ sơ là 30/09/2011
Thì bạn cứ coi như là một kiểu gia hạn nộp hồ sơ thôi :D.

ACB k nhận hồ sơ trực tiếp đâu
muốn nộp trực tiếp thì phải vào hội sở trong thành phố hồ chí minh

mình vào ACB để tạo tài khoản nhưng phần kinh nghiệm với học vấn chỉ có 1 dòng thôi nhỉ , ko cho mình thêm dòng nào nữa à ? có bạn nào bị như vậy ko

mình muốn ứng tuyển ở quảng ninh vẫn phải nộp hồ sơ ở Hà Nội hả?
Bạn nào từng nộp hồ sơ rồi tư vấn giúp mình với

mình vào ACB để tạo tài khoản nhưng phần kinh nghiệm với học vấn chỉ có 1 dòng thôi nhỉ , ko cho mình thêm dòng nào nữa à ? có bạn nào bị như vậy ko
Bạn nên đi nộp hồ sơ trực tiếp. Mình khuyên chân thành ;). Vì bạn ứng tuyển online thì mất thời gian viết hồ sơ hơn, vs 1 lý do nữa là ACB mượn server bên Kiemviec.com => ko ổn định lắm. Nhiều khi nộp hồ sơ mà ACB chả nhận đc :(.

---------- Post added 11-09-2011 at 09:52 PM ----------

ở Quảng Bình có tuyển ko anh?
Bạn ơi đợt này ACB ko tuyển ở Quảng Bình. Nhưng bạn có thể apply ở tình nào gần đó :)

---------- Post added 11-09-2011 at 09:55 PM ----------

mình muốn ứng tuyển ở quảng ninh vẫn phải nộp hồ sơ ở Hà Nội hả?
Bạn nào từng nộp hồ sơ rồi tư vấn giúp mình với
Đợt này ACB có 2 cách nộp CV bạn ah. 1 là ứng tuyển trực tuyến, 2 là nộp hồ sơ trực tiếp ( tớ recommend cách này). Đằng nào khi đi pv bạn cũng phải bổ sung hồ sơ đầy đủ. Với cả dù có ứng tuyển dưới Quảng Ninh bạn vẫn phải pv trên Hà Nội (chi nhánh Bà Triệu).

Mình cũng nộp ACB vị trí GDV từ đợt cuối tháng 8 mà chưa thấy gọi j cả, ko bit có phải bị loại hồ sơ ko, hic. Có ai nộp đợt này cùng vị trí với mình mà dc gọi đi thi ko nhỉ? (biết cho đỡ sốt ruột. hic)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,538
Thành viên mới nhất
kokty1155