ACB tuyển dụng nhiều vị trí tại nhiều tỉnh thành [30/09]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay, mình mới đi nộp hồ sơ :( Nộp hồ sơ thông qua đường bưu điện ko biết có an toàn ko nhỉ :((

mình nộp ở vị trí NV tín dụng :| và vs hy vọng được làm ở ACB Hưng Yên ^^ Muốn gần nhà :D

bạn ở chỗ nào HY vậy?:). Mình cũng HY mờ đang định apply ở HN, túng quá chắc phải apply về HY:D

---------- Post added 19-09-2011 at 11:32 PM ----------

Lần trước mình apply qua mail mờ k thấy gọi, lần này định đi nộp trực tiếp. Các bạn cho minh hỏi đơn xin việc viết tay theo mẫu nào nhỉ?

giờ nộp thì còn kịp không mọi người :-?
Mình chỉ sợ là đã gần hết hạn rồi mới nộp thì sẽ khó được chú ý đến
Với cả cũng còn hơi lập cập sợ chuẩn bị chưa chu đáo. Mà mình nghĩ không nên theo kiểu nộp đại nộp càng, thi tuyển tới bến, lần này k được thì tiếp lần sau, vì mình nghĩ họ sẽ có record mỗi lần mình nộp hồ sơ >> tạo ấn tượng không tốt. Không biết nghĩ vậy có đúng không :)

để lại đợt sau thì k biết đến khi nào... ^^'

cho mình lời khuyên với :)

giờ nộp thì còn kịp không mọi người :-?
Mình chỉ sợ là đã gần hết hạn rồi mới nộp thì sẽ khó được chú ý đến
Với cả cũng còn hơi lập cập sợ chuẩn bị chưa chu đáo. Mà mình nghĩ không nên theo kiểu nộp đại nộp càng, thi tuyển tới bến, lần này k được thì tiếp lần sau, vì mình nghĩ họ sẽ có record mỗi lần mình nộp hồ sơ >> tạo ấn tượng không tốt. Không biết nghĩ vậy có đúng không :)

để lại đợt sau thì k biết đến khi nào... ^^'

cho mình lời khuyên với :)
Có cơ hội thì cứ phải nộp thôi bạn ah. Cũng sắp qua mùa tuyển dụng rồi ;). Đề thi ACB cũng ko khó đâu.

Biết lúc nào họ tuyển nữa mà nộp bạn. Cứ nộp đi còn 1 tuần nữa mới hết hạn cơ mà. Ko lo đâu.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806