ACB ACB tuyển dụng Nhân viên Tư vấn tài chính cá nhân (PFC) - Khu vực Miền Bắc [31.08.2012]

mình pv xong chắc cỏ vẻ 2 chị k hài lòng rồi, lại tập xác định thôi, những bạn nào hn pv ở Thanh hóa vào điểm danh đi,hihi

Sáng nay đã đi PV các bạn ạ :(((((((((((( Chị í nói là HN đã tuyển đủ rồi, chả hiểu thế nào nhỉ? Còn t thì chị í đã giới thiệu sang bộ phận khác hic hic, chị bảo t luôn là t k hợp cái này :(((((

Hà Nội tuyển đủ ng rùi á bạn? Là sao nhỉ.
Có ai thi chi nhánh HN đc gọi đi pvan chưa mà đã tuyển đủ rùi?
Hix, bùn quá.
Mà cậu đc gthieu sang bộ phận gì đấy? C pvan vtri đấy có khả quan ko? Mà PFC họ hỏi c những gì mà bảo ko hợp thế?
Rất mong bạn chia sẻ nhìu hơn, many thanks.

hic hic t vào 1 cái chị ấy bảo giới thiệu bản thân, xong chị ấy bảo chị thấy em phù hợp với vị trí dịch vụ khách hàng lắm, em có muốn làm không thì chị sẽ giới thiệu em sang, thế là 1a 1 chị xuống pv t luôn :D. Các chị ấy nói thế thì còn hỏi t gì nữa :))))), các chị í bảo là nhìn t là biết t k chịu được áp lực rồi :(. Các chị chỉ bảo là cv này rất áp lực thôi và bảo chi nhánh HN thì đủ hết rồi, t cũng k biêt như thế nào bạn ạ
Hà Nội tuyển đủ ng rùi á bạn? Là sao nhỉ.
Có ai thi chi nhánh HN đc gọi đi pvan chưa mà đã tuyển đủ rùi?
Hix, bùn quá.
Mà cậu đc gthieu sang bộ phận gì đấy? C pvan vtri đấy có khả quan ko? Mà PFC họ hỏi c những gì mà bảo ko hợp thế?
Rất mong bạn chia sẻ nhìu hơn, many thanks.

Thật ra câu hỏi chỉ xoay quanh những gì bạn nói thôi nên định nói gì thì bạn cân nhắc nhé, chứ không la nói xong người ta hỏi thì k biết trả lời thế nào

hic hic t vào 1 cái chị ấy bảo giới thiệu bản thân, xong chị ấy bảo chị thấy em phù hợp với vị trí dịch vụ khách hàng lắm, em có muốn làm không thì chị sẽ giới thiệu em sang, thế là 1a 1 chị xuống pv t luôn :D. Các chị ấy nói thế thì còn hỏi t gì nữa :))))), các chị í bảo là nhìn t là biết t k chịu được áp lực rồi :(. Các chị chỉ bảo là cv này rất áp lực thôi và bảo chi nhánh HN thì đủ hết rồi, t cũng k biêt như thế nào bạn ạ

Cảm ơn bạn nhé. Vậy chắc mình ko đc gọi rồi.

vị trí này rất áp lực ah? cũng đúng thui, dù sao thì cũng đều phải huy động vốn mà :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên