ACB ACB tuyển dụng Nhân viên Tư vấn tài chính cá nhân (PFC) - Khu vực Miền Bắc [31.08.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Thế này thì bạn qua là cái chắc rùi. mà bạn ơi, cho tớ hỏi thường là học thuộc những công thức tính toán về những cái gì đó? Thanks bạn nhé!

Tớ cũng ko nhớ lắm, vì thực tế là mấy cái đó tớ cũng làm mông lung lắm: Bạn học về cách tính lãi gộp, EBIT, ROA, ROE....
Nhớ đc nhiêu đó thôi à.

ôi các bạn hum nay thi điểm cao vậy, chắc là pass hết thui, chiều mai mới thi mà k biết ôn gì đây :(

Hic thường thì trên 50% tổng số điểm hay mỗi môn deu fai trên 50 mới pass vậy mọi ng?t đc 21/27,24/30,7/20,6/10.nghiệp vụ kém qa chắc ko đủ r huhu :((

hic, hồi xưa mình nộp nhưng có việc đột xuất không đi thi viết được, bjo t nộp trực tuyến mà ko được gọi đi, các c nộp hs cách nào vậy :(

chết rồi t bị mất tin nhắn của ACB rùi, các bạn ơi cho t hỏi đi thi phải đem theo hồ sơ đúng không? t photo các loại giấy tờ chứ không công chứng có được không? hichic vì tớ hết hồ sơ rồi

nhìn điểm tiếng anh thấp co 18/30 cũng hơi lo lo . lúc đầu tưởng IQ 24/27 là kém ai ngờ chạy ra nộp điểm và hồ sơ lúc nhìn vào bảng điểm thì thấy tình trạng chung là khoảng 19-20. tiếng anh khoảng 20-22, nghiệp vụ khoảng 11-13 còn ký năng mềm khoảng 6-8

nộp hồ sơ photo không cần công chứng các bạn nhé .nều pv đỗ thì mới bổ sung các giấy tờ

sáng nay tớ mới đi thi về, đề iq chủ yếu tính nhẩm, dãy số thì dễ, tiếng anh chỉ xoay quanh các thì chủ yếu là thì tương lai đơn, từ vựng thì nếu bạn nào học kinh tế biết hết. nghiệp vụ hỏi cả nguyên lý kế toán, roa, roe, định giá cổ phiếu, tài sản bảo đảm. kỹ năng mềm hỏi về kỹ năng bán hàng

mình dc 24/27 , 22/30, 14/20, 10/10 :D thi viết như này thì ko lo , nhưng pv thì chả có kinh nghiệm gì, hơi nản, hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên