ACB ACB tuyển dụng Nhân viên Tư vấn tài chính cá nhân (PFC) - Khu vực Miền Bắc [31.08.2012]

đúng là lần đầu đi thi ngân hàng này, thấy có bạn trên topic này nói là ko được mang máy tính làm mình tưởng thật, ko mang. đúng là.......hjx.....lđừng ai như t nhé. vẫn được mang máy tính với dùng giấy nháp đấy. chỉ có thi IQ mới ko dùng máy tính với giấy nháp thôi, chứ phần nghiệp vụ mà ko dùng máy tính thì thể nào cũng móm đấy. Mà thi 4 phần đấy nhé cả nhà. chúc mn chiều nay và ngày mai thi tốt

ui. sáng nay đi thi cho bạn bên cạnh mượn máy tính, mình ra sơm rồi quên mất luôn :(( có b nào tên Trang sáng nay thi ở Hoàng Quốc Việt ko :((

Các bạn cho mình hỏi có cần thiết phải mang hồ sơ không vậy. Đến đó họ thu luôn hồ sơ ah?

Có ai thi PFC xong rồi không? Tớ muốn hỏi chút kết quả thi test IQ của tớ là 21/27, tiếng anh là 26/30, nghiệp vụ có 2 phần, 1 phần được 8/20, 1 phần được 8/10. Vậy có cơ hội pass không?

mọi người thi hôm nay phát biểu tý cảm xúc cho những người ngày mai chút nhỉ, đề khó không mọi người, mà thời gian bao lâu vậy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên