ACB hay TPBank? Các huynh, các tỷ giúp em với ạ?

Thanh Sea

Verified Banker
Acb thì bạn phát triển đc nghiệp vụ hơn
Tp thì chỉ chạy xe là mạnh bạn ạ.
Muốn có khách ruột thì phát triển khách hạn mức và khách xnk ý bạn
Vote cho ACB
Minh Ngân ơi, vậy giữa OCB và Techcom bên nào tốt hơn ạ? Bên nào sẽ học hỏi được nhiều trong sự nghiệp hơn.

Jeremy T

Verified Banker
Minh Ngân ơi, vậy giữa OCB và Techcom bên nào tốt hơn ạ? Bên nào sẽ học hỏi được nhiều trong sự nghiệp hơn.
Học hỏi thì Tech nhé bạn

Thanh Sea

Verified Banker
Học hỏi thì Tech nhé bạn
Techcom nhe! Tech đẳng cấp hơn OCB khỏi nói rồi
Vì mình chưa có kinh nghiệm trong ngành nên muốn làm ơmổi trường học hỏi được nhiều để giúp cho sự nghiệp dài lâu.
Vài người bạn của mình đang làm ACB bảo làm OCB đi, Tech làm cực lắm. Nhưng nếu làm Tech mà vài năm sau cứng cáp trong nghề thì mình vẫn muốn làm Tech hơn dù nghe nhiều thông tin áp lực dữ dằn.

changtraibebong

Verified Banker
Tech áp lực thật nhưng người ta làm đc thì mình cũng sẽ làm đc, người làm Tech và người làm OCB đẳng cấp sau này rất khác nhe. Tech thương hiệu tốt, hệ thống ngon, quy trình chuẩn, văn hóa doanh nghiệp tốt, đào tạo tốt,... Người trẻ cần gì? An nhàn hay phát triển?

Thanh Sea

Verified Banker
Tech áp lực thật nhưng người ta làm đc thì mình cũng sẽ làm đc, người làm Tech và người làm OCB đẳng cấp sau này rất khác nhe. Tech thương hiệu tốt, hệ thống ngon, quy trình chuẩn, văn hóa doanh nghiệp tốt, đào tạo tốt,... Người trẻ cần gì? An nhàn hay phát triển?
cảm ơn bạn nhé. Mình muốn phát triển chưa nghĩ tới an nhàn hihihi

Jeremy T

Verified Banker
cảm ơn bạn nhé. Mình muốn phát triển chưa nghĩ tới an nhàn hihihi
Nếu thực sự tự tin vào bản thân thì Tech nhé b. Môi trg ở Tech cũng tốt. Lương giờ cũng đang đc cải thiện rồi :)