Khi vào làm thì cấp trên trực tiếp và đồng nghiệp mới là yếu tố quyết định cậu ạ. Chứ cậu có làm việc trong phòng nhân sự cùng chị thân thiện ấy đâu.
Cậu có hỏi là vào có được training gì không?
Môi trường làm việc của An Bình khá thân thiện.

bạn ơi cho mình hỏi sao mình nộp qua mail. không có thư tự động phản hồi là đã nộp hồ sơ nhỉ?

Có thể ngân hàng không đặt mail trả lời tự động, khi nào họ mở ra xem thì mới có phản hồi chẳng hạn. T không rõ cái đó lắm.

Hqua mình vừa đi thi ABbank về, nghe chị bên Nhân sự nói, bên ABbank đang rất cần vị trí QHKH ở Hưng Yên (rất gấp),Thái Nguyên, Vĩnh Phúc. Còn HN thì cũng cần nhưng mà sự cạnh tranh sẽ cao
Có mấy bạn nói chế độ ở AB cũng tốt lắm, đc ghi nhận sự cố gắng của bản thân chứ k chỉ là kqua. Ban đầu mình k ấn tượng lắm với AB, nhưng hôm qua gặp chị phòng nhân sự, thấy chị ấy rất thân thiện, chia sẻ cởi mở. Hơi tiếc vì hqua mình đã k thể hiện tốt hơn. Thực sự muốn vào AB rồi đây :)
Bạn ơi, quy trình tuyển dụng ở ABB như nào vây? Mà bạn thi bên ABB rồi, có thể cho mình biết thêm thông tin về quá trình tuyển dụng của ABB ko? Thenkiu b^^

Môi trường của ABB thì đúng như tên ngân hàng luôn, thân thiện, hòa đồng, GĐ chi nhánh rất quan tâm đến nv, nhiều hoạt động bên ngoài để nv tham gia. Tuy nhiên từng PGD thì lại khác, tùy vào trưởng phòng trực tiếp. Khi vào các bạn se được tham gia các khóa đào tạo.
CHế độ lương thưởng thì bạn càng có dư nợ cao lương càng tăng.
Chúc các bạn may mắn! ^^

bạn nào pv ở chi nhánh Hưng Yên (chỗ tt Bần ý) hum 21/5 mà được gọi đi làm chưa ạ???
Hđó mình có đi nhưng mà ko tha thiết lắm nên pv hơi chán :3 :3 :3 bjo thấy các bạn nói môi trường làm việc thân thiện lại thấy tiếc :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên