ABBank tuyển dụng nhân viên tập sự Quan hệ khách hàng (dành cho SV mới ra trường)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm trước mình cũng nhận được tin nhắn báo đi thi QTVTS ngày 20/7 13h30 nhừng máy đt bị hỏng nên format mất hết tin nhắn rồi. Ai cũng đi đợt này cho mình biết thi ở đâu và thông tin chi tiết đợt thi nhé

Bạn thi cùng ngày với mình :D
của mình là 8h30 ngày 20/7 thi tại tầng 4 tòa nhà Genetic - ĐHBK ở Tạ Quang Bửu

tớ cũng chuẩn bị đi thi ngày 21/7 đây, các bạn đi thi ngày 20/7 về chia sẻ kinh nghiệm nhé

tập sự thế nè thi tạo cơ hội cho sinh viên mới ra trường. ngân hàng thi tiết kiệm được tiền lương còn sinh viên mới thì có kinh nghiệm.

Hôm trước mình cũng nhận được tin nhắn báo đi thi QTVTS ngày 20/7 13h30 nhừng máy đt bị hỏng nên format mất hết tin nhắn rồi. Ai cũng đi đợt này cho mình biết thi ở đâu và thông tin chi tiết đợt thi nhé
Nếu ở HN thì 13h30 ngày 20/7 tới thi tại Tầng 4, Tòa nhà Genetic, 17 Ta Quang Bửu bạn ạ. Hi...cùng lịch thi với tớ!:D :D :D

thi QTVTS

híc. bạn thi hôm 20/7 chắc cũng giống t. hi.
Thi ở Tâng 4 Toà nhà Genetic, 17 Tạ Quang Bửu bạn nhé, À khi đi mang theo CMND.
Chúc bạn thi tốt nhé! cả mình nữa cũng thi tốt. he

hết hạn nộp hs lâu oy :(. Đọc nhìu topic thấy tiếc hùi hụi vì bit tới UB hơi muộn

hết hạn nộp hs lâu oy :(. Đọc nhìu topic thấy tiếc hùi hụi vì bit tới UB hơi muộn
Còn nhiều cơ hội mà bạn. Và biết đâu đấy những cơ hội sau là những cơ hội của bạn thì sao. Cố gắng lên nhé và phải có niềm tin. Khi bạn thực sự cố gắng thì sẽ có phần thưởng xứng đáng dành cho bạn.@@
GL! :):):)

Phần lớn mọi người thi vào ngày 20/7 ở Tạ Quang Bửu nhỉ? T thi vào lúc 8h30 ngày 21/7. T k biết là thi test hay phỏng vấn ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz