ABBank tuyển dụng nhân viên tập sự Quan hệ khách hàng (dành cho SV mới ra trường)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Do hệ thống tổng đài ABB bị lỗi nên một số các bạn không nhận được tin nhắn mời thi tiếp vòng 2( Như mình chẳng hạn), sáng nay ABB đã thông báo lại qua tn và đăng trên website ABB danh sách trúng tuyển V1. Các bạn vào xem mình có tên không nhé. http://www.abbank.vn/vi/Nhan-Su/JobsDetails.aspx?i=393

huhu. Mọi ng ơi phải làm sao giờ! Mình đã ko thể cập nhật web nên giờ mới biết mình lọt vào vòng 2! giờ phải làm sao? thi thì đã thi vòng 2 rùi! còn nghĩ mình out chứ! huhu. ai biết phải làm sao giúp em vs nhé!

Đã có kết quả trúng tuyển Miền Bắc rùi nha cả nhà. Chúc mừng những bạn đã đỗ nhé. :)

hic, đã có bạn nào nhận được tin nhắn tuần sau thứ mấy đến NH chưa, trên web chỉ ghi là trong tuần này nhắn tin mà tớ chưa thấy có, đỗ rùi mà lại do lỗi tin nhắn k đến đc thì chết mất thui...ai nhận đc tin nhắn rùi cho tớ bít với nhá...thankssssss ....

Tớ có gọi đt đến để hỏi trực tiếp và được biết là chắc khoảng thứ 2 sẽ có tin nhắn báo đến, còn riêng về ngày gạp mặt các bạn trúng tuyển sẽ vào ngày thứ 5 tuần tới này, địa điểm và thời gian cụ thể tớ vội cảm ơn mà quên mất hỏi cụ thể, hihi. Bachtuyet ah, bạn tên thật là gì trong lít đó vậy, nhìn avarta tớ ko nhìn rõ lắm, ko biết vòng pv cuối cùng chúng mình có gặp nhau chưa nhỉ? Tớ là Thu Hoàn, rất vui làm quen với ấy nhé ^.^. Nhân tiện không biết còn những ai nữa ở trên forum cùng trúng tuyển đợt này không, tớ cũng chăm chỉ vào đây lắm :)

Tớ có gọi đt đến để hỏi trực tiếp và được biết là chắc khoảng thứ 2 sẽ có tin nhắn báo đến, còn riêng về ngày gạp mặt các bạn trúng tuyển sẽ vào ngày thứ 5 tuần tới này, địa điểm và thời gian cụ thể tớ vội cảm ơn mà quên mất hỏi cụ thể, hihi. Bachtuyet ah, bạn tên thật là gì trong lít đó vậy, nhìn avarta tớ ko nhìn rõ lắm, ko biết vòng pv cuối cùng chúng mình có gặp nhau chưa nhỉ? Tớ là Thu Hoàn, rất vui làm quen với ấy nhé ^.^. Nhân tiện không biết còn những ai nữa ở trên forum cùng trúng tuyển đợt này không, tớ cũng chăm chỉ vào đây lắm :)
tớ cũng tên là Bạch Tuyết luôn cậu à, tớ hôm trước thi ca sáng, chắc là cậu thi ca chiều rùi...hì, tuần sau gặp lại nhau nha...tớ cũng vào đây thường xuyên mà...có gì bao giờ nhận đc tin nhắn báo mọi ng với nha cậu.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất