Topic tổng hợp kinh nghiệm phỏng vấn vào BIDV

Mạn phép lập topic này vì ngày biết điểm đã cận kề, ai tự tin vào vòng trong hoặc ai đã có kinh nghiệm pv vào BIDV thì chia sẻ cho mọi người nữa. Tự tin để ôn tập trước sẽ có kết quả tốt. Mặc dù m tự tin nhưng kết quả chưa chắc đã như mong muốn nhưng vẫn muốn lập topic này, các bạn đừng ném gạch nha:">
Không chuẩn bị có nghĩa là bạn chuẩn bị cho sự thất bại!!!

không đăng danh sách thì phải báo trên web mới biết mà đến xem chứ. Lần truớc nguời ta có gọi điện đến xem, chắc lần này cũng thế. sốt ruột thật, mặc dù làm không ra j nhưng vẫn cứ hi vọng chứ.hihi

Hoangoanh thế nào rồi. rong ruổi thế nào lại gặp ở đây.hj.đợi hết ngày 15.8 mà hỏi các anh chị bảo mới có kết quả ngoài trung uơng, chỉ mấy ông lớn biết thôi. hixhix. chỉ tội cho các "chuyên viên khởi nghiệp"!

mình thi chi nhánh Bắc Hưng Yên, ko biết đã có chưa nhỉ? kiến đốt mông mấy ngày rồi T__T

Đúng rồi đó bạn, mình thi CN Bắc Sài gòn, kết quả đc dán chiều nay rồi. Mình pass với 59d đã nhân trọng số ^^

Bạn ơi, CN Bắc Sài Gòn khi nào pv vậy bạn ? Mình ko thấy ng ta gọi điện gì cả, đang ở VT nên chưa lên xem dc, mà danhsách bạn chia sẻ trên ub thì thấy đạt ròi :D

Bạn ơi, CN Bắc Sài Gòn khi nào pv vậy bạn ? Mình ko thấy ng ta gọi điện gì cả, đang ở VT nên chưa lên xem dc, mà danhsách bạn chia sẻ trên ub thì thấy đạt ròi :D

24 phỏng vấn đó bạn. Tín dụng sáng, kế toán chiều. Chi nhánh sẽ gọi điện thoại hẹn lịch cụ thể giờ giấc phỏng vấn. Chúc mừng bạn nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,565
Thành viên mới nhất
thienan0402
Back
Bên trên