Topic tổng hợp kinh nghiệm phỏng vấn vào BIDV

Mạn phép lập topic này vì ngày biết điểm đã cận kề, ai tự tin vào vòng trong hoặc ai đã có kinh nghiệm pv vào BIDV thì chia sẻ cho mọi người nữa. Tự tin để ôn tập trước sẽ có kết quả tốt. Mặc dù m tự tin nhưng kết quả chưa chắc đã như mong muốn nhưng vẫn muốn lập topic này, các bạn đừng ném gạch nha:">
Không chuẩn bị có nghĩa là bạn chuẩn bị cho sự thất bại!!!

hi, năm ngoái mình có chị bạn thi đậu v1 đi pv thì c bảo có 5 người pv, toàn những ông không tứ̀ bi bác ái như bồ tát đâu, họ hỏi trên trời dưới biển, các kiến thức xã hội kiểu như mình có xem thời sự ko, có đọc báo ko, rồi hỏi 1 ít về nghiệp vụ nhuẽng kiến thức về dnghiep, nhiều lắm quần nhau tới 30p c ấy bảo có cái trả lời đc có cái ko, mà cuối cùng c ấy tạch, bùn cho c ấy, c ấy rất cố gắng, học giỏi, xinh và hiền nữa.

Mình cũng có dự thi BIDV đợt này, cũng đang rất háo hức chờ kết quả thi đến vòng phỏng vấn. Rất mong các anh chị và các bạn nào đã từng PV ở BIDV chia sẻ kinh nghiệm để cùng nhau làm việc ở mái nhà chung BIDV.

Mình cũng đang háo hức chờ kết quả, mình thi ở chi nhánh, mình có biết 1 chú làm trưởng phòng tín dụng chi nhánh BIDV tỉnh mình, nhưng chú này là chồng của cô giáo chủ nhiệm lớp 12 của mình, thiết nghĩ mình có nên đến gặp chú ấy 1 lần không? Cô mình giúp mình nhiều rồi, lần này mình thi bên kế toán. Các bạn cho mình xin ý kiến với! Dù sao mình cũng thi bằng năng lực chính của mình rồi.Hic

Nghe giang hồ đồn đại rằng 15/8 có kết quả nè! Cố lên, mình bỏ suất thi bên Vietin để thi bên này đấy, hôm nay Vietin phỏng vấn rồi, còn mình thì...chờ ì ạch, :-t

hic chờ mòn mỏi chẳng bít khi nào mới có kq
ng ta gọi dt thông báo hay phải xún chi nhánh xem v mọi ng

Minh nghi neu thi dau thi moi duoc goi dien thoai. Con khong thi tu len chi nhanh xem diem, hic. Chac ngay mai se co ket qua

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back
Bên trên