Topic tổng hợp kinh nghiệm phỏng vấn vào BIDV

Mạn phép lập topic này vì ngày biết điểm đã cận kề, ai tự tin vào vòng trong hoặc ai đã có kinh nghiệm pv vào BIDV thì chia sẻ cho mọi người nữa. Tự tin để ôn tập trước sẽ có kết quả tốt. Mặc dù m tự tin nhưng kết quả chưa chắc đã như mong muốn nhưng vẫn muốn lập topic này, các bạn đừng ném gạch nha:">
Không chuẩn bị có nghĩa là bạn chuẩn bị cho sự thất bại!!!

Nghe giang hồ đồn đại rằng 15/8 có kết quả nè! Cố lên, mình bỏ suất thi bên Vietin để thi bên này đấy, hôm nay Vietin phỏng vấn rồi, còn mình thì...chờ ì ạch, :-t
Ủa sao mình nghe chị mình nói cuối tuần này hoặc đầu tuần sau mới có, có là dt trực tiếp lun đó. Mà sao bạn bỏ Vietin za, thấy Vietin tuyển có vẻ chính xác thực lực hơn, còn BIDV mình thấy chưa thi ma cũng có nhiều slot chắc rùi,ko thể loại được

Các bạn ơi, mình cũng thấy lo lắng quá, chờ đợi, chờ đợi thật là dài, hum trước mình cũng phải bỏ thi bên Vietin vì trùng lịch. Hy vọng may mắn sẽ mỉm cười với mình!

Ủa sao mình nghe chị mình nói cuối tuần này hoặc đầu tuần sau mới có, có là dt trực tiếp lun đó. Mà sao bạn bỏ Vietin za, thấy Vietin tuyển có vẻ chính xác thực lực hơn, còn BIDV mình thấy chưa thi ma cũng có nhiều slot chắc rùi,ko thể loại được

Chắc cũng giống mình cũng bỏ vietinbank để thi BIDV vì lịch thi cùng vào sáng 29/7 mà chót ôn theo BIDV rồi nên phải bỏ.

Cũng không biết sao nữa, nhưng hình như mình có cảm tình với BIDV hơn. Dù rằng mình đang phải è cổ ra chờ...hic

Chắc cũng giống mình cũng bỏ vietinbank để thi BIDV vì lịch thi cùng vào sáng 29/7 mà chót ôn theo BIDV rồi nên phải bỏ.
Khổ thân 2 bạn, mình ko bị trùng lịch nên thi được cả 2. Vừa pv vietin sáng nay xong, mai kia biết kết quả BIDV chắc lại ôn tập pv tiếp :D

mình cũng may mắn là không bị trùng lịch thi bidv 12h xong và 13h20 là chiến đấu vào vietin. may mà hai địa điểm thi gần nhau. cảm ơn trời phật:x. mới hôm qua đi pv vietin xong, hi vong may mắn sẽ đến với mình lần nữa, và chờ đợi kết quả bidv nữa.

Kể ra cũng có nhiều người "chân trong chân ngoài" Vietin với BIDV nhỉ. Mình cũng thế ^^ đang chờ có gọi hay ko thì mới vào topic này thường xuyên đc:)) mà thấy Vietin làm bốc thăm câu hỏi thì "có vẻ" công bằng hơn. BIDV pv theo chi nhánh chứ ko tập trung như Vietin nên nếu ở CN có...slot thì cũng...khó biết dc :(

theo công văn số 1825/cv-tccb1 thì 15/8 sẽ thông báo kết quả điểm thi vòng 1 về các chi nhánh.
từ 20-23/8 là tổ chúc thi vòng 2(pv) tại đơn vị mình
27/8 sẽ có kết quả vòng 2
30/8 kí hợp đồng thử việc.
cứ đợi đi các bạn nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,567