Thi tuyển và phỏng vấn vào ngân hàng Eximbank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
SV mới ra trường thì dc tầm 5tr ko anh ?

(Không bàn về lương học việc nhen)

Lương chính thức (lương cứng) của nhân viên mới + các loại phụ cấp này kia nữa thì trung bình là khoảng hơn 9tr/tháng. Nhưng nếu em thuộc bộ phận bán hàng thì lương sẽ tăng/giảm tùy theo kết quả hoàn thành chỉ tiêu.

(Không bàn về lương học việc nhen)

Lương chính thức (lương cứng) của nhân viên mới + các loại phụ cấp này kia nữa thì trung bình là khoảng hơn 9tr/tháng. Nhưng nếu em thuộc bộ phận bán hàng thì lương sẽ tăng/giảm tùy theo kết quả hoàn thành chỉ tiêu.

Ghê vậy, sướng quá, mà bên Exim là học việc xong đến thử việc rồi mới đến chính thức hả anh...Giờ Eximbank làm có áp lực ko anh, anh làm ở chi nhánh nào vậy?? hix mớ ước....

Ghê vậy, sướng quá, mà bên Exim là học việc xong đến thử việc rồi mới đến chính thức hả anh...Giờ Eximbank làm có áp lực ko anh, anh làm ở chi nhánh nào vậy?? hix mớ ước....

Thường thì học việc 2 tháng (hoặc nhiều hơn tùy theo kết quả học việc) rồi ký hợp đồng chính thức luôn.

Bây giờ Eximbank đang tập trung ưu tiên xử lý dứt điểm nợ quá hạn hơn là tăng trưởng tín dụng ồ ạt (tình hình chung của ngành ngân hàng bây giờ) nên không đặt ra áp lực tăng dư nợ mà quan tâm đến chất lượng khoản vay và các dịch vụ gia tăng hơn.

Đợt vừa rồi có test exim Quận 10 nhưng đề thi hầu như là hướng đến người có kinh nghiệm,anh văn thì khó dã man.

Đợt vừa rồi có test exim Quận 10 nhưng đề thi hầu như là hướng đến người có kinh nghiệm,anh văn thì khó dã man.

Bởi vậy, cậu thấy nhân viên Exim khoảng 5000 - 6000 người ko, ít hơn hẳn so với ACB và Sacom, nhưng chắc chất lượng hơn...Vào dc mà áp lực thì cũng cố gắng làm :)

cả nhà ơi có ai pv exim vũng tàu chưa ạ? kb ở dưới ấy phỏng vấn thế nào. mọi người chia sẻ em với. em cảm ơn ạ!

Exim dạo này làm cực lắm, âu đó cũng là tình hình chung của ngành ngân hàng bây giờ. Đi làm mà không có áp lực thì nhất rồi, ai cũng đòi đi làm sướng thì ai khổ cho bây giờ.

Có bạn nào biết PV ở exim vị trí nhân viên tín dụng thì hỏi những gì không? thi viết xong mà chờ mãi không thấy tăm hơi gì nhưng cứ hỏi kinh nghiệm tích lũy trước vậy!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back
Bên trên