Thi tuyển và phỏng vấn vào ngân hàng Eximbank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mấy bạn phỏng vấn sao rồi,bữa nay vô có cả 8 bác phỏng vấn,hình như hẹn nhau pv ứng viên xong đi nhậu hay sao ấy mà đông thế không biết,vô nã đạn gê quá :((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mấy bạn phỏng vấn sao rồi,bữa nay vô có cả 8 bác phỏng vấn,hình như hẹn nhau pv ứng viên xong đi nhậu hay sao ấy mà đông thế không biết,vô nã đạn gê quá :((
ôi, kinh thế, bữa mình ko đeo kính, mờ mờ chả để ý số người, vô cứ nói tự nhiên, hình như 5,6 người gì đó=P~

mình gọi hỏi từ tuần trc, bên Nh kiu là chưa có kết quả, khi nào có sẽ thông báo :( pv hỏi gì vậy bạn ^^
bữa mình đi PV họ kêu giới thiệu bản thân, xong rùi hỏi một chút về nghiệp vụ, đặc biệt là mấy cái Báo cáo tài chính, vậy thui. có bạn thì được hỏi thêm mấy câu bên ngoài như chủ tịch, bí thư và lợi thế của tỉnh đó là gì, . Có đứa bạn mình đi PV trên Bình Dương thì nó nói PV nghiệp vụ lại khá nhìu và lại hỏi tỉ mỉ nữa ví dụ mảng KHCN và KHDN e thích mảng nào? tại sao? chi tiết quy trình thẩm định, trong mỗi bước ấy cần làm những gì? Còn mấy bạn bên GDV pv cũng vui lắm, vô có năng khiếu hát hò hay gì đó, họ có hỏi đến thì cứ tự nhiên thể hiện;)..trên là 1 chút chia sẻ mình lượm lặt được,còn thé nào chắc còn tùy chi nhánh nữa đó bạn, chúc mấy bạn đi sau may mắn :)

Exim bank lương thưởng tốt ko mấy pro? àh, cái hội sở chính của nó nhớ hồi trc ở đường Lê Thị Hồng Gấm mà, sao nay chuyển sang Vincom rùi nhi?

Exim bank lương thưởng tốt ko mấy pro? àh, cái hội sở chính của nó nhớ hồi trc ở đường Lê Thị Hồng Gấm mà, sao nay chuyển sang Vincom rùi nhi?

So với mặt bằng lương trong nhóm ngân hàng cổ phần thì cũng khá.

Hội sở ở LTHG đang đập đi để xây lại nên Eximbank dời về Vincom.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên