Thi tuyển và phỏng vấn vào ngân hàng Eximbank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hix, pv 2NH rồi đều out, không biết lần này có may mắn k nhỉ, lo quá mọi người ak, có ai có kinh nghiệm chia sẽ với!

ngay 21/11 minh thi vao nghiep vu ngan quy cua nh exim binh duong, co ai co the share cho minh mot chut ve de thi nghiep vu nay ko? please!!!!

Thường thì học việc 2 tháng (hoặc nhiều hơn tùy theo kết quả học việc) rồi ký hợp đồng chính thức luôn.

Bây giờ Eximbank đang tập trung ưu tiên xử lý dứt điểm nợ quá hạn hơn là tăng trưởng tín dụng ồ ạt (tình hình chung của ngành ngân hàng bây giờ) nên không đặt ra áp lực tăng dư nợ mà quan tâm đến chất lượng khoản vay và các dịch vụ gia tăng hơn.
Anh cho em hỏi là mình học việc tại chi nhánh dự thi luôn hay phải lên hội sở vậy anh? Em mới được báo trúng tuyển nhưng em hok nghe bên hành chính nói rõ! Cám ơn anh nhiều :)

Anh cho em hỏi là mình học việc tại chi nhánh dự thi luôn hay phải lên hội sở vậy anh? Em mới được báo trúng tuyển nhưng em hok nghe bên hành chính nói rõ! Cám ơn anh nhiều :)

Học việc tại chi nhánh luôn nha em, học việc tức là em làm việc như các nhân viên khác nhưng ko có thẩm quyền ký trên hồ sơ thôi.

có bạn nào được Exim Quảng Nam gọi đi thi chưa? Hết hạn từ 5/11 mà sao g vẫn chưa thấy Exim liên lạc ji hết. Là sao ta????

hihi, được rồi bạn. ngày 12, 7g tại CĐ Phương Đông. m thi DVKH . còn bạn?
mình bên TD bạn, bạn cũng ở QN lun hả? Onn j chưa bạn, mình chẳng biết ôn j hết, hjc, nhiều quá

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back