Thành viên mới làm quen

Chào cả nhà, Camellia có mặt. Mọi người cùng phấn đấu đưa forum đi lên không ngừng nhé.

Hi chào cả nhà, bạn bè hay gọi tớ là Bị Bông. Tớ làm SeABank, nice to see you :D
@netham: xin lỗi nha, tại bắt gặp người quen nên quên hết à :D
@ MR ACB: MR cơ đấy =)) mình cũng biết bạn là ai đấy

Em mới tốt nghiệp Ngoại Thương, em sắp đi làm tại ngân hàng mảng tài trợ thương mại nên kiến thức và kinh nghiệm đều ít lắm. Kinh nghiệm mà em có nhiều nhất là thi trượt ngân hàng,hehe. Mong mọi người giúp đỡ.

Em mới tốt nghiệp Ngoại Thương, em sắp đi làm tại ngân hàng mảng tài trợ thương mại nên kiến thức và kinh nghiệm đều ít lắm. Kinh nghiệm mà em có nhiều nhất là thi trượt ngân hàng,hehe. Mong mọi người giúp đỡ.
Kinh nghiệm "trượt" của em là kinh nghiệm hơi bị quý đới :D

hi cả nhà, e là u 89, rất vui khi được tham gia diễn đàn, mong các bậc tiền bối chỉ giáo ;D

Hi tất cả mọi người, mình là Thọ, U87, đang làm tại SHB, mình vào forum qua link của Hưng trên YM. Rất hy vọng forum sẽ trở thành nơi để mọi người có thể học hỏi, chia sẻ kinh nghiệm trong công việc, học tập và trong cuộc sống ;-)

Hey Thọ, lại gặp người quen rồi :). Chia sẻ kinh nghiệm công việc trên Forum nhé, cũng là 1 cách phát triển nghề nghiệp.

@ A.Hưng: Dạ, em học năm 3. Chuyên ngành kinh doanh quốc tế. ĐH Công Nghiệp TPHCM. Tuy nhiên em rất quan tâm và mong muốn sau này làm bên lĩnh vực ngân hàng. Sắp tới em sẽ học thêm lớp nghiệp vụ bên ĐH Kinh Tế. Có gì mong các anh chị chỉ giáo. Em thanks!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,475
Thành viên mới nhất
Baotruc
Back
Bên trên