Thành viên mới làm quen

Hi cả nhà, mình là Nga, rất vui được làm quen với các bạn. Mình k làm trong NH nhưng tương lai thì chắc chắn có :eek:
Thanks anh Hưng đã lập ra diễn đàn để mọi người có cơ hội được mở rộng kiến thức và giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm trong csong và công việc.:)

Hi các anh , các chị và các bạn bè đồng trang lứa , em là Hoàng Phương . Hiện h dang cảm thấy vô cùng hồ hởi và phấn khởi vì đã mò ra đc web này :D rất mong sẽ nhận được sự chỉ dẫn , giúp đỡ của mọi người :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hi cả nhà, mình là Nga, rất vui được làm quen với các bạn. Mình k làm trong NH nhưng tương lai thì chắc chắn có :eek:
Thanks anh Hưng đã lập ra diễn đàn để mọi người có cơ hội được mở rộng kiến thức và giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm trong csong và công việc.:)

Xin chào em, ôi bóng dáng quen thuộc thì phải :)

Ác vậy, :((. T cũng nghĩ là tới hơi hơi biết BB88. Định lấy UB làm Facebook2 đấy à, he he.
UB mà đc như FB thì quá quá quá tốt ấy chứ lị =)) (khác nhau mỗi chữ U - F :D)
Khuyến khích mọi người trao đổi, chuyện trò thoải mái không sợ hết tài nguyên như wkt đâu :D, UB sử dụng máy chủ unlimited tất tần tật của VDC nên vô tư đi :D

Anh HƯng ơi, mấy bạn này nói chuyện riêng nơi công cộng kìa... Đề nghị nói chuyện mang tính chất cộng đồng đi muh!!!

Hi tất cả mọi người, mình là Thọ, U87, đang làm tại SHB, mình vào forum qua link của Hưng trên YM. Rất hy vọng forum sẽ trở thành nơi để mọi người có thể học hỏi, chia sẻ kinh nghiệm trong công việc, học tập và trong cuộc sống ;-)

hello mọi ng, ngày xưa nhờ tham gia wkt nên mới đỗ ACB... Hi vọng sang forum này mình sẽ học hỏi, tích lũy được nhiều kiến thức kinh nghiệm hơn nữa. Chúc mọi ng có ngày ông công ông táo vui vẻ, ấm cúng bên gia đình :x
P/S1: mọi ng có thể gọi mình là Mèo, mình 88 nha.
@BB88: mình biết bạn là ai đó nha :*

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,475
Thành viên mới nhất
Baotruc
Back