Thành viên mới làm quen

hungviet

Founder
Hi guys,

Các cụ ta có câu "Không xưng danh thì ai biết là ai!!" vì thế anh-em chúng ta ra đây không bắt buộc nhưng cũng nên xưng danh để "ai đó" biết "ai là ai" :p
Để lại thông tin ngắn gọn về bản thân các bạn nhé.

Thanks all :x

Hi anh Hưng và mọi người nhé!
May mắn vì nằm trong Fiendlists của anh nên giờ mới ở đây :D.
Mình làm VIB, rất vui được học hỏi và chia sẻ về thông tin, kiến thức, kinh nghiệm về lĩnh vực Ngân hàng.

Hi các anh các chị, em tên Thùy Dương. Là sinh viên năm 3, rất quan tâm lãnh vực ngân hàng. Rất mong được sự giúp đỡ, chỉ dẫn của anh chị. Em thanks, chúc a chị năm mới vui vẻ, ấm áp bên gia đình

Hi 2 em, chào mừng đến với khoảng trời riêng dành cho banker, cựu banker và "chớm" banker :p.

@camthoi: em làm VIB chi nhánh nào thế?
@Dương: em học trường gì? cho thêm ít thôi tin thì mọi ng mời giúp đỡ được chứ :p

Em cũng mới làm QLKH KHDN - VIB Hà Nội. Hồi trước thi vào ngân hàng cũng học hỏi được nhiều từ anh bên Webkt, hì.
Mới đi làm cũng chỉ coi là đi học nghề, hi vọng trong thời gian tới có thể được như anh Hưng.

Em cũng mới làm QLKH KHDN - VIB Hà Nội. Hồi trước thi vào ngân hàng cũng học hỏi được nhiều từ anh bên Webkt, hì.
Mới đi làm cũng chỉ coi là đi học nghề, hi vọng trong thời gian tới có thể được như anh Hưng.
Vậy à, thế thì a-e mình sẽ còn có cơ hội gặp nhau dài dài :) hehe

Hi anh Hưng và mọi người nhé!
May mắn vì nằm trong Fiendlists của anh nên giờ mới ở đây :D.
Mình làm VIB, rất vui được học hỏi và chia sẻ về thông tin, kiến thức, kinh nghiệm về lĩnh vực Ngân hàng.
Tớ nghĩ là tớ hơi biết camthoi :D, biết cả Thảo nữa hihi

Hi các cán bộ lão thành, trước hết em xin gửi tới các chú các bác các anh các chị cùng các bạn đồng trang lứa & others lời chúc sức khỏe. hihih, mở màn thì phải có một chút hoành tráng phải ko mọi người nhỉ?
Em tên là Nguyễn Thành Trí, năm nay năm cuối rồi các anh chị ah, qua tết là em đi thực tập ở Sacombank. Mong các bậc tiền bối chỉ bảo thêm... Tại hạ Nguyễn Thành Trí hạ bút!

@BB88: Hehe, quen nhau là đúng roài, vì diễn đàn chưa open, a mới chỉ send qua yahoo list cho những bạn đã tham gia room trực tuyến thui. Dự định sau tết diễn đàn mới chính thức khai trương mừng năm mới lun, :D
@netham: Chào mừng tại hạ đến với UB, hi vọng trong tương lai sẽ được làm việc trực tiếp với tại hạ. Hihi

Hưng sư huynh có thể giới thiệu đôi chút về bản thân mình cho mọi người biết được ko? Btw, nick YM của sư đệ là : thanhtri2189. Sư huynh cho xin nick yahoo luôn nha!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên