Cho mình hỏi mẫu TTUV của Tech nay khi chèn ảnh vào có cần căn chỉnh gì không nhỉ vì nó lọt thỏm trong khung và vẫn còn chữ chèn hình ảnh mà mình không có cách nào xóa đi được

Cho mình hỏi mẫu TTUV của Tech nay khi chèn ảnh vào có cần căn chỉnh gì không nhỉ vì nó lọt thỏm trong khung và vẫn còn chữ chèn hình ảnh mà mình không có cách nào xóa đi được
Cứ để vậy thôi vì muốn căn chỉnh cũng không căn chỉnh được bạn ạ:). Với cách thiết kế của Tech thì các bạn chỉ có thể thực hiện được 1 thao tác là chèn ảnh vào.

mấy bn ơi cho mình hỏi, tuyển đợt 1 hồi kì có ai đi pv cá nhân chưa v? mình tới h ko nhận được mail thông báo gì hết, cũng không biết sao nữa?

mấy bn ơi cho mình hỏi, tuyển đợt 1 hồi kì có ai đi pv cá nhân chưa v? mình tới h ko nhận được mail thông báo gì hết, cũng không biết sao nữa?
Mình nhận được thông báo trúng tuyển đợt I vào cuối tháng 3, thông báo sẽ gửi lịch đào tạo vào cuối tháng 4, trong mail có nói tháng 5 sẽ tiến hành đào tạo. Mà giờ chưa có thông tin gì thêm, cứ thấy mông lung thế nào ấy

Chào các bạn, có thể cho minh hỏi là chèn chữ ký vào mẫu đơn này làm thế nào vậy?
Cảm ơn các bạn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,588
Thành viên mới nhất
coalchambermerc
Back