Phỏng Vấn Eximbank!!!! Help me!!!!

TÌnh hình là cuối tuần này 10/07 em sẽ tham gia phỏng vấn cán bộ thẩm định tín dụng ở Exim bank chi nhánh Đồng Nai,mà em thì chưa đi phòng vấn ngân hàng bao giờ. Các anh chị nào đang làm ở Exim cho em xin chút kinh nghiệm với ạ. Phỏng vấn có hỏi chuyên ngành ko ạ?ùi lương lậu thế nào ạ?ko biết môi trường làm việc ra sao nữa? em tốt nghiệp ngành ngân hàng nhưng mà hiện đang làm trái ngành nên ko biết sẽ phải chuẩn bị gì. Em cảm ơn ạ

:D anh duyenguyennhanam: lậu là lậu làm sao em?thật tình là e ko bít mấy cái này =)) a biết rõ chi nhánh đồng nai vậy là a đang làm ở đó phải ko?:)

- - - Updated - - -

hự,em viết nhầm "lậu là lậu thế nào anh" :) e nhầm thành chữ em
A thi không làm ở chi nhánh đồng nai nhưng nhà ở đồng nai,có nói chuyện qua với a Hào roài,còn vấn đề "lậu" thì khi nào đi làm thì e sẽ biết nhé ^^ keke

huyenphamngoc90 Em thi ngày mấy vậy, anh thi ngày 20/07 ở trường Chính Trị nè. đến giờ anh chưa thấy ai goi đi phỏng vấn cả.

Mọi người có ai có kết quả exim chi nhánh đồng nai chưa nhi?thông báo cho toàn thể anh em để khỏi mong ngóng nào :(((((((((((((

Chi huyenphamngoc60 oi, em 91 a, vay thi vao ngan hang eximbank thì phải qua mấy vòng vậy chị? Cho em hỏi là vòng thi nghiệp vụ thì thi những kiến thức gì vậy ạ?
Thanks chị nhiều nhiều ạ!

A ơi ngày mai em fvan vị trí nhân viên tín dụng, khả năng là hỏi những vấn đề gì hả anh :(, em ms ra trường chưa biết gì hết. hic

Các anh chị nào có kinh nghiệm phỏng vấn cho em hỏi với.
Em cbi phỏng vấn vị trí DỊCH VỤ KHÁCH HÀNG, chi nhánh Đồng Nai, nhưng e chưa pv ngân hàng bao giờ. vị trí DVKH đó thuộc phòng ban gì các anh chị nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên