Phỏng Vấn Eximbank!!!! Help me!!!!

TÌnh hình là cuối tuần này 10/07 em sẽ tham gia phỏng vấn cán bộ thẩm định tín dụng ở Exim bank chi nhánh Đồng Nai,mà em thì chưa đi phòng vấn ngân hàng bao giờ. Các anh chị nào đang làm ở Exim cho em xin chút kinh nghiệm với ạ. Phỏng vấn có hỏi chuyên ngành ko ạ?ùi lương lậu thế nào ạ?ko biết môi trường làm việc ra sao nữa? em tốt nghiệp ngành ngân hàng nhưng mà hiện đang làm trái ngành nên ko biết sẽ phải chuẩn bị gì. Em cảm ơn ạ

:D anh duyenguyennhanam: lậu là lậu làm sao em?thật tình là e ko bít mấy cái này =)) a biết rõ chi nhánh đồng nai vậy là a đang làm ở đó phải ko?:)

- - - Updated - - -

:D anh duyenguyennhanam: lậu là lậu làm sao em?thật tình là e ko bít mấy cái này =)) a biết rõ chi nhánh đồng nai vậy là a đang làm ở đó phải ko?:)
hự,em viết nhầm "lậu là lậu thế nào anh" :) e nhầm thành chữ em

Chi nhánh đồng nai chuẩn bị chuyển về trung tâm,còn chi nhanh hiện tại sẽ làm phòng giao dịch mới.CN Đồng Nai đang là ngôi sao đang lên trong hệ thống đó,lương thưởng tốt,chỉ có điều không có lậu thôi^^

"Lậu" cũng có nhiều loại "lậu" lắm à nhen. ;))

tình hình là không biết ngân hàng như thế nào nhỉ. biết chuẩn bị gì đây

- - - Updated - - -

hình là không biết ngân hàng phỏng vấn như thế nào nhỉ. biết chuẩn bị gì đây

Anh khoa inbox cho mình mà mình ko trả lời được. bạn có skype ko,bạn có thể add mình qua skype: huyenphamngoc1990.mình ol skype thường xuyên hơn yahoo

Nhà anh ở Biên Hòa đây, chừng nào đậu Exim nhớ rủ đi cafe ăn mừng nhá. :D

bạn ơi cho mình hỏi, bạn phỏng vấn ở địa chỉ bao nhiêu vậy?Eximbank chi nhánh đồng nai á) :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên