cảm thấy buồn
mình công tác tín dụng bên agribank 5 năm, sn 87, làm toàn hồ sơ DN lớn, nghiệp vụ cứng
apply vào vị trí SME mà không được gọi đi phỏng vấn
toàn tuyển 93,92
có kn nhiều mà lại khổ thế, thế mà ghi là ưu tiên có kn, nản với MB
thề không bao giờ nộp vào MB thêm lần nào nữa, không biết coi trọng nhân tài:(
Thực ra thì cũng không nên trách MB anh ạ, vì mỗi thời điểm mỗi ngân hàng có chính sách tuyển dụng nhân sự riêng để phục vụ mục tiêu kinh doanh của cả hệ thống. em cũng gần 2 năm kinh nghiệm đây nộp SME nhưng cũng ko có mặt trong danh sách sơ tuyển =))
Vui lên anh, em thấy Agribank cũng tốt mà, có phải dạng vừa đâu :D

Hay có khi với những bạn có kinh nghiệm rồi, sẽ ko phải qua vòng sơ tuyển và thi viết, mà vào thẳng phỏng vấn???

Hội sở tới tận 31/3 mới có kết quả. Lâu phết nhỉ :(

cái thông tin ứng viên mà mình cần phài chuẩn bị có phải là cái CV hôm mình gửi mail cho họ ko nhỉ? cái đó có nhiều dòng bị thừa mình ko viết hết thì khi in ra bản cứng, mình xóa đi có đc ko vậy?

mình có nhận được tin nhắc pv bên gdv mà giờ mình chưa có bằng tn, tạm thời cũng ko, đi in bảng điểm thì thứ 3 mới có, mà thứ 2 pv rồi, ko biết sao nữa, hjxxxxxx.:(:(:(:(

theo mình đối với những bạn chưa có giấy tờ gì để chứng minh mình đã học xong và đang chờ nhận bằng thì có thể làm một cái bản cam kết, đại khái là cam kết đã học xong, đang chờ nhận bằng, thời gian dự kiến có bằng, điểm trung bình dự kiến ... nếu được tuyển dụng cam kết sẽ bổ sung đầy đủ theo yêu cầu của NH...

Hay có khi với những bạn có kinh nghiệm rồi, sẽ ko phải qua vòng sơ tuyển và thi viết, mà vào thẳng phỏng vấn???

Hội sở tới tận 31/3 mới có kết quả. Lâu phết nhỉ :(
Có kinh nghiệm thì người ta sẽ đăng số CMT bạn ơi. Mình thấy tuyển đa phần là 9x trở đi, 8x rất rất ít.

Em rất muốn có a/c nào đó xác nhận lại giúp em và các bạn sắp tốt nghiệp cái vụ bảng điểm và bằng tốt nghiệp với ạ? Bảng điểm thì mai có thể lên trường làm được, còn bằng tốt nghiệp thì giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời các trường đại học cũng chưa phát, nói gì đến bằng tốt nghiệp ạ :(

Em rất muốn có a/c nào đó xác nhận lại giúp em và các bạn sắp tốt nghiệp cái vụ bảng điểm và bằng tốt nghiệp với ạ? Bảng điểm thì mai có thể lên trường làm được, còn bằng tốt nghiệp thì giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời các trường đại học cũng chưa phát, nói gì đến bằng tốt nghiệp ạ :(
không có thì không mang, có gì mà phải xác nhận

cảm thấy buồn
mình công tác tín dụng bên agribank 5 năm, sn 87, làm toàn hồ sơ DN lớn, nghiệp vụ cứng
apply vào vị trí SME mà không được gọi đi phỏng vấn
toàn tuyển 93,92
có kn nhiều mà lại khổ thế, thế mà ghi là ưu tiên có kn, nản với MB
thề không bao giờ nộp vào MB thêm lần nào nữa, không biết coi trọng nhân tài:(
Vãi, 5 năm kinh nghiệm bên agribank, mà làm ở agri còn nhảy sang MB làm gì?
Thực ra thì việc người có 5 năm kinh nghiệm làm toàn DN lớn mà lại đi apply vào vị trí cho sinh viên mới ra trường thì tạch là đúng rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên