Những đợt tuyển trước có pv sơ tuyển ko nhỉ. phỏng vấn sơ tuyển hỏi gì đấy mọi người, ai có kinh nghiệm cho mình thông tin với.:3

MB từ sau đợt tuyển dụng chuyên viên hơi dễ quá tháng 06/2014 cộng với đợt tuyển tập sự thành công tháng 08/2014 năm nay sẽ tiếp tục tuyển tập sự pha lẫn với chuyên viên, nên sẽ có thể có thêm vòng sơ tuyển để lọc.
Sẽ rất vất vả và không là màu hồng kể cả khi đã trúng tuyển :)

Theo mình được biết thì mỗi chi nhánh sẽ phân về một số lượng chuyên viên nhất định và tập sự sẽ nhiều hơn chút (số lượng chính xác xin không tiết lộ). Chế độ lương thưởng và đãi ngộ cũng sẽ là rất khác nhau nên các bạn hãy chuẩn bị sẵn tâm lý nhé.

Haizzz Buồn quà,mình có 3 năm kinh nghiệm RM ở Ngân hàng khác ,nộp hồ sơ vào MB mà k thấy có tên trong danh sách,ko biết tiêu chí chọn lựa của MB là gì :(
Có khi nào bạn chỉnh sửa file thông tin ứng viên, nên khi họ lọc hồ sơ, file của bạn bị lỗi k? Bạn có ba năm kinh nghiệm, nếu k qua vòng này, chỉ có thể là do quá thiếu may mắn thôi

Các a/c ơi, em sinh viên năm cuối, cuối tháng này sẽ lấy bằng nhưng mà MB nhắn là phải mang bảng điểm và bằng tốt nghiệp thì làm sao ạ?

Phỏng vấn sơ tuyển không biết hỏi nhiều k nhỉ ?
Đang khá lo vì không phải người địa phương, chắc sẽ bị xoáy điểm này đây, ai có cách ứng phó không nhỉ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,505
Thành viên mới nhất
Breaking Benjam
Back
Bên trên