Phỏng vấn sơ tuyển GDV là hỏi những gì mọi người nhỉ? e mới ra trường, ai có kinh nghiệm gì chỉ giúp e vs ạ! e cảm ơn :)

Mn cho em hỏi chút ạ. Sao CV e đăng ký ở chi nhanh Đông Anh/ Hà Nội mà tin nhắn nhận được họ lại bảo PV tại Chi nhánh Đà Nẵng ạ. TRong khi đó e vào xem danh sách ở link trên thì có tên ở d.sách CN Đông Anh lẫn CN Đà nẵng . Vậy hôm 23 em đi Pv ở số 1 liễu giai / Hà Nội được không

mình ở Hải Phòng chỉ nhận đc tin nhắn báo lên web xem lịch thi thôiko thấy nói mang theo gì . Có bạn nào ở HP biết phải mang j khi đi thi ko bảo mình biết với (mình sv năm cuối chưa tôts nghiệp ) :(

mình ở Hải Phòng chỉ nhận đc tin nhắn báo lên web xem lịch thi thôiko thấy nói mang theo gì . Có bạn nào ở HP biết phải mang j khi đi thi ko bảo mình biết với (mình sv năm cuối chưa tôts nghiệp ) :(
Mình cũng thi ở hp, tin nhắn k có nội dung phải mang theo gì cả. Nếu chưa tốt nghiệp mang giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời, bảng điểm cấp tạm thời và bản thông tin ứng viên. Còn cách nào nữa đâu bạn. Đấy chỉ là ý kiến góp ý của mình, mình tốt nghiệp rùi

T thấy file danh sách các chi nhánh khác, trang cuối có tên một số bạn k theo thứ tự a,b,c. Mọi ng xem kỹ lại một chút k bỏ lỡ cơ hội nhé

Mình cũng thi ở hp, tin nhắn k có nội dung phải mang theo gì cả. Nếu chưa tốt nghiệp mang giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời, bảng điểm cấp tạm thời và bản thông tin ứng viên. Còn cách nào nữa đâu bạn. Đấy chỉ là ý kiến góp ý của mình, mình tốt nghiệp rùi
a/c thi ca nào thế ak ? :D:D:D ko bik pv nhóm hay pv cá nhân nhỉ :D

cảm thấy buồn
mình công tác tín dụng bên agribank 5 năm, sn 87, làm toàn hồ sơ DN lớn, nghiệp vụ cứng
apply vào vị trí SME mà không được gọi đi phỏng vấn
toàn tuyển 93,92
có kn nhiều mà lại khổ thế, thế mà ghi là ưu tiên có kn, nản với MB
thề không bao giờ nộp vào MB thêm lần nào nữa, không biết coi trọng nhân tài:(

Theo mình được biết thì mỗi chi nhánh sẽ phân về một số lượng chuyên viên nhất định và tập sự sẽ nhiều hơn chút (số lượng chính xác xin không tiết lộ). Chế độ lương thưởng và đãi ngộ cũng sẽ là rất khác nhau nên các bạn hãy chuẩn bị sẵn tâm lý nhé.
Em nv 1 hcm gdv, nv2 phu yên cv khcn, giơ ng ta
Mn cho em hỏi chút ạ. Sao CV e đăng ký ở chi nhanh Đông Anh/ Hà Nội mà tin nhắn nhận được họ lại bảo PV tại Chi nhánh Đà Nẵng ạ. TRong khi đó e vào xem danh sách ở link trên thì có tên ở d.sách CN Đông Anh lẫn CN Đà nẵng . Vậy hôm 23 em đi Pv ở số 1 liễu giai / Hà Nội được không
Mình cũng vay ne, nop gdv ở hcm nv1, nv 2 qhkhcn PY, g kiu đi pv qhkh ở khánh hòa, mình k bk sao, tại Mb. PY sắp khai trương chư chưa có Chi nhánh,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên