VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Mở mail thấy có mail của vietin, tim đập chân run mở ra thì là báo lịch phỏng vấn FDI, còn vụ pv vừa rồi thì chả thấy tăm hơi đâu. Lần pv FDI này lấy có 1 mạng, tớ đi pv với tinh thần cọ xát là chính :))))))))))))))))))))))))

vâng bạn nào đi PV FDI của Vietinbank thì chúc mừng nhé, hẹn gặp thứ Hai tuần sau.

không biết mai có kq không ?

Mai t7 ùi chắc hok có đâu. chắc wa tuần mới có áh. Haizz dài cổ mất ùi :(. Chắc rớt ùi nhưng vẫn cứ hóng, cứ hi vọng hjx

- - - Updated - - -

không biết mai có kq không ?

Mai t7 ùi chắc hok có đâu. chắc wa tuần mới có áh. Haizz dài cổ mất ùi :(. Chắc rớt ùi nhưng vẫn cứ hóng, cứ hi vọng hjx

hoho. Mụp ơi, theo thông tin sơ bộ thì đag có 1 chiện nho nhỏ. Hình như là đag thu hẹp chỉ tiêu tuyển lại, số ng trúng tuyển sẽ thấp hơn lúc thông báo tuyển dụng đấy. Ko bik là các chi nhánh khác có thế ko. huhu. nên chắc còn hơi lâu lâu mới có kết quả đây.
P/s: 3 bạn nào thi tín dụng chi nhánh thủ đức mà phỏng vấn bàn số 9 buổi chiều đó thì điểm 3 bạn đầu tiên là 8 7 8. hoho tới lượt mình, mình ko xem được. huhu

hoho. Mụp ơi, theo thông tin sơ bộ thì đag có 1 chiện nho nhỏ. Hình như là đag thu hẹp chỉ tiêu tuyển lại, số ng trúng tuyển sẽ thấp hơn lúc thông báo tuyển dụng đấy. Ko bik là các chi nhánh khác có thế ko. huhu. nên chắc còn hơi lâu lâu mới có kết quả đây.
P/s: 3 bạn nào thi tín dụng chi nhánh thủ đức mà phỏng vấn bàn số 9 buổi chiều đó thì điểm 3 bạn đầu tiên là 8 7 8. hoho tới lượt mình, mình ko xem được. huhu
Điểm cao thế, như vậy là không còn cơ hội cho mình rồi, hix.

Ẹc nhìn nick mừ đoán dc tui lun :)). hjx dzị là hi vọng mong manh nay còn mong manh hơn. xác định tinh thần out ùi cho xong hứ. Hbài điiiiiiii hứ :(.

hoho. bik lâu ùi mà ko nói thôi. hoho. mà dù sao còn chút hy vọng thì cứ hy vọng thui chứ sao.
hoho. học bài thui. hoho

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,567
Thành viên mới nhất
jeffmayw33win
Back