VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Mình thì cũng nghe nhiều người than cực lắm, nhưng mình chỉ muốn hỏi sao cực mà lương thấp vậy nhiều bạn không bỏ quách đi, làm chi mà làm lâu thế. Ở đâu thì cũng cực vậy thôi, chả có ở đâu sướng cả đâu bạn ah, cuộc đời đâu phải là màu hồng.
Đúng là có nhiều trường hợp thế that nhưng thực ra con bạn mình chưa kiếm được công việc khác thôi. Nó than không có thời gian cho gia đình, áp lục và mệt lắm. Mà bạn biết rồi đó, từ NH xin qua NH thì đơn giản nhưng xin qua cty lại là khác àh nha. vì nghiệp vụ NH có mấy khi áp dung cho mô hình cty được đâu

Mình thì cũng nghe nhiều người than cực lắm, nhưng mình chỉ muốn hỏi sao cực mà lương thấp vậy nhiều bạn không bỏ quách đi, làm chi mà làm lâu thế. Ở đâu thì cũng cực vậy thôi, chả có ở đâu sướng cả đâu bạn ah, cuộc đời đâu phải là màu hồng.

Bỏ làm gì mà ăn hả bạn, chả lẽ lại nhảy sang NH khác, chỗ nào thì cũng thế, ở đây chỉ khuyên ai chưa vào hoặc ko vào được thì cũng đừng nên quá ..buồn hoặc cố sống cố chết vào bằng mọi cách thôi.

Bỏ làm gì mà ăn hả bạn, chả lẽ lại nhảy sang NH khác, chỗ nào thì cũng thế, ở đây chỉ khuyên ai chưa vào hoặc ko vào được thì cũng đừng nên quá ..buồn hoặc cố sống cố chết vào bằng mọi cách thôi.

Thì đại ý là mình chỉ không thích những người miệng thì cứ than nhưng chẳng bao h chịu buông tay.

Chừng nào mới có kết quả vậy mọi người, có ai wen bên phòng nhân sự hỏi jium đi, chờ đợi mòn mỏi wa huhuhuh

Không biết Vietin có cho gia hạn thời gian nộp bằng tốt nghiệp sau khi trúng tuyển ko mọi người? Mình tháng 10 mới lấy được bằng. Hỏi trước cho biết thôi chứ cũng ko hy vọng nhiều.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên